|    May 24 Thu, 2018 9:24 pm
FLASH NEWS
Home   >  National   >  

സിപിഎം പൂര്‍ണ പട്ടിക

Published : 22nd April 2018 | Posted By: G.A.G

ഹൈദരാബാദില്‍ നടക്കുന്ന സിപിഎം 22ാം പാര്‍്ട്ടി കോണ്‍ഗ്രസ് തിരഞ്ഞെടുത്ത പാര്‍ട്ടി ഭാരവാഹികളുടെ പൂര്‍ണ പട്ടിക

കേന്ദ്രക്കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങള്‍

1. സീതാറാം യെച്ചൂരി
2. പ്രകാശ് കാരാട്ട്
3. എസ് രാമചന്ദ്രന്‍ പിള്ള
3. ബിമന്‍ ബസു
5. മണിക് സര്‍ക്കാര്‍
6. ബൃന്ദ കാരാട്ട്
7. പിണറായി വിജയന്‍
8. ഹനന്‍ മൊള്ള
9. കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്‍
10.എം എ ബേബി
11. സൂര്യകാന്ത മിശ്ര
12. മുഹമ്മദ് സലീം
13. സുഭാഷിണി അലി
14. ബി വി രാഘവുലു
15. ജി രാമകൃഷ്ണന്‍
16. തപന്‍ സെന്‍
17. നിലോത്പല്‍ ബസു
18. എ കെ പത്മാനാഭന്‍
19. പെനുമള്ളി മധു
20. വി ശ്രീനിവാസ റാവു
21 എം എ ഗഫൂര്‍
22. ദിബന്‍ ഭട്ടാചാര്യ
23. അവദേശ് കുമാര്‍
24. അരുണ്‍ മേത്ത
25. സുരേന്ദര്‍ മാലിക്
26. ഓന്‍കര്‍ ഷാദ്
27. മുഹമ്മദ് യൂസുഫ് തരിഗാമി
28. ഗോപി കാന്ത് ബക്‌സി
29. ജി വി ശ്രീരാമ റെഡ്ഡി
30. പി കരുണാകരന്‍
31. പി കെ ശ്രീമതി
32. എം സി ജോസഫൈന്‍
33. ഇ പി ജയരാജന്‍
34. വൈക്കം വിശ്വന്‍
35. ടി എം തോമസ് ഐസക്ക്
36.എ  വിജയരാഘവന്‍
37. കെ കെ ഷൈലജ
38. എ കെ ബാലന്‍
39. എളമരം കരീം
40. ആദം നരസിംഹ നാരായണന്‍
41. മഹേന്ദ്ര സിംഗ്
42. അലി കിഷോര്‍ പട്‌നായിക്
43. ബസു ദേവ്
44. അമ്രാ റാം
45. ടി കെ രംഗരാജന്‍
46. യു വാസുകി
47. എ സൗന്ദര്‍ രാജന്‍
48. കെ ബാലകൃഷ്ണന്‍
49. പി സമ്പത്ത്
50. തമ്മിനേനി വീരഭദ്രം
51. എസ് വീരയ്യ
52. സി എച്ച് സീത രാമുലു
53. അഗോര്‍ ദേബ് ബര്‍മ
54. ബിജന്‍ ധര്‍
55. ബാദല്‍ ചൗധരി
56. രാമദാസ്
57 ഗൗതം ദാസ്
58. ഹിരലാല്‍ യാദവ്
59. ശ്യാമള്‍ ചക്രവര്‍ത്തി
60. മൃദുള്‍ ദേ
61. രേഖ ഗോസ്വാമി
62. നൃപന്‍ ചൗധരി
63. ശ്രീദേവി ഭട്ടാചാര്യ
64. രാമചന്ദ്ര ഡോം
65. മിനാതി ഘോഷ്
66. അന്‍ജു കര്‍
67. ഹരി സിംഗ് കാങ്
68. ജോഗേന്ദ്ര ശര്‍മ്മ
69. ജെ എസ് മജുംദാര്‍
70. കെ ഹേമലത
71. സുധാ സുന്ദര്‍രാമന്‍
72. രാജേന്ദ്ര ശര്‍മ്മ
73. സ്വദേശ് ദേവ് റോയ്
74. അശോക്  ധാവ്‌ളെ
75. എസ് പുണ്യവതി

പുതിയ അംഗങ്ങള്‍

76. സുപ്രകാശ് താലൂക്ദര്‍
77. അരുണ്‍ കുമാര്‍ മിശ്ര
78. കെ എം തിവാരി
79. കെ രാധാകൃഷ്ണന്‍
80. എം വി  ഗോവിന്ദന്‍
81. ജസ്‌വീന്ദര്‍ സിംഗ്
82. ജെ പി ഗാവിത്
83. ജി നാഗയ്യ
84. തപന്‍ ചക്രവര്‍ത്തി
85. ജിതന്‍ ചൗധരി
86. മുരളീധരന്‍
87. അരുണ്‍ കുമാര്‍
88. വിജു കൃഷ്ണന്‍
89. മറിയം ധാവ്‌ളെ
90. റാബിന്‍ ദേബ്
91. അഭാസ് റോയ് ചൗധരി
92. സുജന്‍ ചക്രവര്‍ത്തി
93. അമിയോ പാത്ര
94. സുഖ്‌വീന്ദര്‍ സിംഗ് ഷെഖോണ്‍
95. ഒഴിവ് (സ്ത്രീ)

സ്ഥിരം ക്ഷണിതാക്കള്‍

1. രജീന്ദര്‍ നേഗി (സെക്രട്ടറി, ഉത്തരാഖണ്ഡ് സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി)
2. സഞ്ജയ് പരാട്ടെ (സെക്രട്ടറി, ഛത്തീസ്ഗഡ് സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി)

പ്രത്യേക ക്ഷണിതാക്കള്‍

1. വിഎസ് അച്യുതാനന്ദന്‍
2. മല്ലു സ്വരാജ്യം
3. മദന്‍ ഘോഷ്
4. പാലോളി മുഹമ്മദ് കുട്ടി
5. പി രാമയ്യ
6. കെ വരദരാജന്‍

സെന്‍ട്രല്‍ കണ്ട്രോള്‍ കമ്മീഷന്‍

1. ബസുദേവ് ആചാര്യ
2. പി രാജേന്ദ്രന്‍
3. എസ് ശ്രീധര്‍
4. ജി രാമുലു
5. ബൊനാനി ബിശ്വാസ്

പൊളിറ്റ് ബ്യൂറോ

1.സീതാറാം യെച്ചൂരി
2.പ്രകാശ് കാരാട്ട്
3.എസ് രാമചന്ദ്രന്‍പിള്ള
4.ബിമന്‍ ബസു
5.മണിക് സര്‍ക്കാര്‍
6.ബൃന്ദ കാരാട്ട്
7.പിണറായി വിജയന്‍
8.ഹനന്‍ മൊള്ള
9.കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്‍
10.എം എ ബേബി
11.സൂര്യ കാന്ത മിശ്ര
12.മൊഹമ്മദ് സലീം
13.സുഭാഷിണി അലി
14.ബി വി രാഘവുലു
15.ജി രാമകൃഷ്ണന്‍
16. തപന്‍ സെന്‍
17 നീലോല്‍പല്‍ ബസു

  ......................................................................................................................                                                                          
വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ താഴെ എഴുതാവുന്നതാണ്. മംഗ്ലീഷ് ഒഴിവാക്കി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ എഴുതുക. ദയവായി അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ഒഴിവാക്കുക .വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായ പ്രകടനങ്ങള്‍ക്കോ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ക്കോ അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കോ തേജസ്സ് ഉത്തരവാദിയായിരിക്കില്ല.
മലയാളത്തില്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക


Top stories of the day
Dont Miss