|    Jan 17 Tue, 2017 6:34 am
FLASH NEWS

കോണ്‍ഗ്രസ് സ്ഥാനാര്‍ഥിപ്പട്ടിക

Published : 5th April 2016 | Posted By: SMR

തിരുവനന്തപുരം

1. പാറശ്ശാല-എ ടി ജോര്‍ജ്
2. നെയ്യാറ്റിന്‍കര-
ആര്‍ ശെല്‍വരാജ്
3. കാട്ടാക്കട-എന്‍ ശക്തന്‍
4. കോവളം- എം വിന്‍സന്റ്
5. നെടുമങ്ങാട് –
പാലോട് ര വി
6. തിരുവനന്തപുരം-
വി എസ് ശിവകുമാര്‍
7. വട്ടിയൂര്‍കാവ് –
കെ മുരളീധരന്‍
8. അരുവിക്കര-
കെ എസ് ശബരിനാഥ്
9. കഴക്കൂട്ടം-എം എ വാഹിദ്
10. വാമനപുരം-
ശരത്ചന്ദ്ര പ്രസാദ്
11. വര്‍ക്കല-വര്‍ക്കല കഹാര്‍
12. ചിറയിന്‍കീഴ്- അജിത്

കൊല്ലം

13. ചടയമംഗലം –
എം എം ഹസ്സന്‍
14. കുണ്ടറ-
രാജ്‌മോഹന്‍ ഉണ്ണിത്താന്‍
15. കൊല്ലം-
സൂരജ് രവി
16. ചാത്തന്നൂര്‍-
ശൂരനാട് രാജശേഖരന്‍
17. കരുനാഗപ്പള്ളി –
സി ആര്‍ മഹേഷ്
18. കൊട്ടാരക്കര –
സവിന്‍ സത്യന്‍
19. പത്തനാപുരം-ജഗദീഷ്
പത്തനംതിട്ട

20. റാന്നി –
മറിയാമ്മ ചെറിയാന്‍
21. ആറന്‍മുള-
ശിവദാസന്‍ നായര്‍
22. കോന്നി -അടൂര്‍ പ്രകാശ്
23. അടൂര്‍-കെ കെ ഷാജു

ആലപ്പുഴ

24. ആലപ്പുഴ-
ലാലി വിന്‍സെന്റ്
25. ഹരിപ്പാട് –
രമേശ് ചെന്നിത്തല
26. കായംകുളം -എം ലിജു
27. ചെങ്ങന്നൂര്‍-
പി സി വിഷ്ണുനാഥ്
28. മാവേലിക്കര –
കലാശാല ബൈജു

ഇടുക്കി

29. ദേവികുളം -രാജാറാം
30. ഉടുമ്പന്‍ചോല –
സേനാപതി വേണു
31. പീരുമേട് –
സിറിയക് തോമസ്

കോട്ടയം

32. പുതുപ്പള്ളി – ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി
33. വൈക്കം -സനീഷ് കുമാര്‍
34. കോട്ടയം-
തിരുവഞ്ചൂര്‍ രാധാകൃഷ്ണന്‍

എറണാകുളം

35.മുവാറ്റുപുഴ –
ജോസഫ് വാഴക്കന്‍
36. പെരുമ്പാവൂര്‍ –
എല്‍ദോസ് കുന്നപ്പള്ളി
37. ആലുവ- അന്‍വര്‍ സാദത്ത്
38. പറവൂര്‍- വിഡി സതീശന്‍
39. വൈപ്പിന്‍ –
കെ ആര്‍ സുഭാഷ്
40. കൊച്ചി –
ഡൊമനിക്ക് പ്രസന്റേഷന്‍
41. തൃപ്പൂണിത്തുറ-
കെ ബാബു
42. എറണാകുളം-
ഹൈബി ഈഡന്‍
43. തൃക്കാക്കര – പിടി തോമസ്
44. കുന്നത്തുനാട് –
വി പി സചീന്ദ്രന്‍

തൃശ്ശൂര്‍

45. ചേലക്കര – കെ എ തുളസി
46. മണലൂര്‍ –
ഒ അബ്ദുറഹ്മാന്‍ കുട്ടി
47. വടക്കാഞ്ചേരി-
അനില്‍ അക്കര
48. ഒല്ലൂര്‍ -എം പി വിന്‍സന്റ്
49. തൃശൂര്‍ –
പദ്മജ വേണുഗോപാല്‍
50. പുതുക്കാട് –
സുന്ദരന്‍ കുന്നത്തുള്ളി
51. ചാലക്കുടി –
ടി യു രാധാകൃഷണന്‍
52. കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍-
കെ പി ധനപാലന്‍
പാലക്കാട്

53. തൃത്താല -വി ടി ബല്‍റാം
54. പട്ടാമ്പി -സി പി മുഹമ്മദ്
55. ഷൊര്‍ണ്ണൂര്‍ –
സി സംഗീത
56. ഒറ്റപ്പാലം –
ശാന്ത ജയറാം
57. കോങ്ങാട് –
പന്തളം സുധാകരന്‍
58. മലമ്പുഴ –
വി എസ് ജോയി
59. പാലക്കാട് –
ഷാഫി പറമ്പില്‍
60. ചിറ്റൂര്‍ -കെ അച്യുതന്‍
61. നെന്മാറ-
എ വി ഗോപിനാഥ്

മലപ്പുറം

62. നിലമ്പൂര്‍ –
ആര്യാടന്‍ ഷൗക്കത്ത്
63. വണ്ടൂര്‍ –
എ പി അനില്‍കുമാര്‍
64. തവനൂര്‍-
ഇഫ്തിഖാറുദ്ദീന്‍
65. പൊന്നാന്നി –
പി ടി അജയമോഹന്‍

കോഴിക്കോട്

66. കോഴിക്കോട് നോര്‍ത്ത്
-പി എം സുരേഷ് ബാബു
67. കൊയിലാണ്ടി-
എന്‍ സുബ്രഹ്മണ്യന്‍
68. ബേപ്പൂര്‍-
എം പി ആദം മുല്‍സി
69. നാദാപുരം-
കെ പ്രവീണ്‍കുമാര്‍
70. കുന്ദമംഗലം –
അഡ്വ. ടി സിദ്ദീഖ്

വയനാട്

71. മാനന്തവാടി –
പി കെ ജയലക്ഷ്മി
72. ബത്തേരി-
ഐ സി ബാലകൃഷ്ണന്‍

കണ്ണൂര്‍

73. പയ്യന്നൂര്‍-
(പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല)
74. കല്യാശേരി –
(പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല)
75. ഇരിക്കൂര്‍-
കെ സി ജോസഫ്
76. കണ്ണൂര്‍ –
സതീശന്‍ പാച്ചേനി
77. ധര്‍മ്മടം –
മമ്പറം ദിവാകരന്‍
78. തലശ്ശേരി –
എ പി അബ്ദുല്ലക്കുട്ടി
79. പേരാവൂര്‍- സണ്ണിജോസഫ്

കാസര്‍കോട്

80. ഉദുമ -കെ സുധാകരന്‍
81. കാഞ്ഞങ്ങാട്
(പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല)
82. തൃക്കരിപ്പൂര്‍-
കെ പി കുഞ്ഞിക്കണ്ണന്‍

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn
(Visited 131 times, 1 visits today)
                     
വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ താഴെ എഴുതാവുന്നതാണ്. മംഗ്ലീഷ് ഒഴിവാക്കി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ എഴുതുക. ദയവായി അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ഒഴിവാക്കുക .വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായ പ്രകടനങ്ങള്‍ക്കോ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ക്കോ അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കോ തേജസ്സ് ഉത്തരവാദിയായിരിക്കില്ല.
മലയാളത്തില്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക