|    Sep 21 Thu, 2017 8:51 am
Home   >  Todays Paper  >  Page 4  >  

കേരള നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് 2016 – മണ്ഡലങ്ങള്‍, സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍

Published : 3rd May 2016 | Posted By: SMR

 

കാസര്‍കോട്

അഞ്ച് മണ്ഡലങ്ങളിലായി 46 പേര്‍ മല്‍സരരംഗത്ത്

മഞ്ചേശ്വരം: പി ബി അബ്ദുര്‍ റസാഖ് (മുസ്‌ലിംലീഗ്), അഡ്വ. സി എച്ച് കുഞ്ഞമ്പു (സിപിഎം), രവിചന്ദ്ര (ബിഎസ്പി), കെ സുരേന്ദ്രന്‍ (ബിജെപി), എസ് എം ബഷീര്‍ അഹ്മദ് (പിഡിപി), ഐ ജോണ്‍ ഡിസൂസ (സ്വതന്ത്രന്‍), കെ പി മുനീര്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), കെ സുന്ദര (സ്വതന്ത്രന്‍).
കാസര്‍കോട്: എന്‍ എ നെല്ലിക്കുന്ന് (മുസ്‌ലിം ലീഗ്), രവീശതന്ത്രി കുണ്ടാര്‍ (ബിജെപി), ബി വിജയകുമാര്‍ (ബഹുജന്‍ സമാജ് പാര്‍ട്ടി), ഡോ. എ എ അമീന്‍ (ഐഎന്‍എല്‍), എ ദാമോദരന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), മുനീര്‍ മുനമ്പം (സ്വതന്ത്രന്‍), റോഷന്‍കുമാര്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍).
ഉദുമ: കെ കുഞ്ഞിരാമന്‍ (സിപിഎം), അഡ്വ. കെ ശ്രീകാന്ത് (ബിജെപി), കെ സുധാകരന്‍ (കോണ്‍ഗ്രസ്), ഗോപി കുതിരക്കല്ല് (പിഡിപി), ബി ഗോവിന്ദന്‍ ആലിന്‍താഴെ (അംബേദ്കറൈറ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ), മുഹമ്മദ് പാക്യാര (എസ്ഡിപിഐ), അബ്ബാസ് മുതലപ്പാറ (സ്വതന്ത്രന്‍), കെ കുഞ്ഞിരാമന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), പി ദാമോദരന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), സുധാകരന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍).
കാഞ്ഞങ്ങാട്: ചന്ദ്രന്‍ പരപ്പ (ബിഎസ്പി), ഇ ചന്ദ്രശേഖരന്‍ (സിപിഐ), ധന്യ സുരേഷ് (കോണ്‍ഗ്രസ്), ഹസയ്‌നാര്‍ മുട്ടുന്തല (പിഡിപി), ബാലചന്ദ്രന്‍ കരിമ്പില്‍ (ശിവസേന), എം പി രാഘവന്‍ (ബിഡിജെഎസ്), ബി രാഘവന്‍ പൂടംകല്ല് (അംബേദ്കറൈറ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ), കെ യു കൃഷ്ണകുമാര്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), എം ദാമോദരന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), ബാലകൃഷ്ണന്‍ കൂക്കള്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), വി വി മുഹമ്മദലി (സ്വതന്ത്രന്‍), ആര്‍ സജീവന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍).
തൃക്കരിപ്പൂര്‍: കെ പി കുഞ്ഞിക്കണ്ണന്‍ (കോണ്‍ഗ്രസ്), എം ഭാസ്‌കരന്‍ (ബിജെപി), എം രാജഗോപാലന്‍ (സിപിഎം), സി എച്ച് മുത്തലിബ് (വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി), എം വി ഷൗക്കത്തലി (എസ്ഡിപിഐ), കെ പി കുഞ്ഞിക്കണ്ണന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), പി എം കുഞ്ഞിക്കണ്ണന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), പി പി പുരുഷോത്തമന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), കെ എം ശ്രീധരന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍).

കണ്ണൂര്‍
11 മണ്ഡലങ്ങളിലായി 87 സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍

പയ്യന്നൂര്‍: സി കൃഷ്ണന്‍ (സിപിഎം), സാജിദ് മൗവ്വല്‍(കോണ്‍ഗ്രസ്), ആനിയമ്മ ടീച്ചര്‍ (ബിജെപി), വിനോദ്കുമാര്‍ രാമന്തളി (മറ്റുള്ളവര്‍).
കല്യാശ്ശേരി: ടി വി രാജേഷ് (സിപിഎം), അമൃത രാമകൃഷ്ണന്‍ (കോണ്‍ഗ്രസ്), കെ പി അരുണ്‍ മാസ്റ്റര്‍ (ബിജെപി), സുനില്‍ കൊയിലേരിയന്‍ (സ്വത), സൈനുദ്ദീന്‍ കരിവള്ളൂര്‍ (വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി), കെ സുബൈര്‍ (എസ്ഡിപിഐ).
തളിപ്പറമ്പ്: ജയിംസ് മാത്യു (സിപിഎം), പി കെ അയ്യപ്പന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (ബിഎസ്പി), പി ബാലകൃഷ്ണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (ബിജെപി), ഇബ്രാഹീം തിരുവട്ടൂര്‍ (എസ്ഡിപിഐ), രാജേഷ് നമ്പ്യാര്‍ (കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ്-എം), രാജേഷ് കുമാര്‍ (സ്വത), കെ സദാനന്ദന്‍ (സ്വത), പി വി അനില്‍ (തൃണമൂല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്).
ഇരിക്കൂര്‍: കെ ടി ജോസ് (സിപിഐ), എ കെ ഷാജി (സ്വത), എ പി ഗംഗാധരന്‍ (ബിജെപി), റിജോ (സ്വത), കെ സി ജോസഫ് (കോണ്‍ഗ്രസ്), ബിനോയ് തോമസ് (സ്വത), ജോസഫ് കെ സി കലേക്കാട്ടില്‍(സ്വത), രവീന്ദ്രന്‍ എ വി (മറ്റുള്ളവര്‍), രാജീവ് ജോസഫ് (സ്വത).
അഴീക്കോട്: അഡ്വ. പി സി വിവേക് (മറ്റുള്ളവര്‍), കെ എം ഷാജി (മുസ്‌ലിംലീഗ്), പ്രസാദ് വി പി (സ്വത), എം വി നികേഷ്‌കുമാര്‍ (സിപിഎം), കെ കെ അബ്ദുല്‍ ജബ്ബാര്‍ (എസ്ഡിപിഐ), എം ജോസഫ് ജോണ്‍ (മറ്റുള്ളവര്‍), പി കെ രാഗേഷ് (സ്വത), എ വി കേശവന്‍ (ബിജെപി), ഷാജി കെ എം തോലമ്പ്ര(സ്വത), കെ എം ഷാജി മാമ്പ (സ്വത).
കണ്ണൂര്‍: സതീശന്‍ പാച്ചേനി (കോണ്‍ഗ്രസ്), രാമചന്ദ്രന്‍ കടന്നപ്പള്ളി (കോണ്‍ഗ്രസ്-സെക്കുലര്‍), സി പി രഹ്‌ന ടീച്ചര്‍ (മറ്റുള്ളവര്‍), കെ ജി ബാബു (ബിജെപി), സുഫിറ കെ പി (എസ്ഡിപിഐ), പോത്തേരവളപ്പില്‍ രാമചന്ദ്രന്‍, എന്‍ പി സത്താര്‍, സതീശന്‍ ഇ വി, കെ സുധാകരന്‍, സതീശന്‍ പഴയടത്ത്, രാമചന്ദ്രന്‍ തായലെപുരയില്‍ (സ്വത).
ധര്‍മടം: പിണറായി വിജയന്‍ (സിപിഎം), തറമ്മല്‍ നിയാസ് (എസ്ഡിപിഐ), മോഹനന്‍ മാനന്തേരി (ബിജെപി), മമ്പറം ദിവാകരന്‍ (കോണ്‍ഗ്രസ്), മുല്ലോളി ദിവാകരന്‍, ദിവാകരന്‍ (സ്വത).
തലശ്ശേരി: അഡ്വ. എ എന്‍ ഷംസീര്‍ (സിപിഎം), എ പി അബ്ദുല്ലക്കുട്ടി (കോണ്‍ഗ്രസ്), ജബീന ഇര്‍ഷാദ് (വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി), വി കെ സജീവന്‍ (ബിജെപി), എ സി ജലാലുദ്ദീന്‍ (എസ്ഡിപിഐ), ഡാനിഷ് മഹല്‍ എ പി അബ്ദുല്ലക്കുട്ടി, കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്‍, തയ്യില്‍വട്ടക്കണ്ടി സജീവന്‍ വി കെ (സ്വത).
കൂത്തുപറമ്പ്: മോഹനന്‍ കെ പി (ജനതാദള്‍-യു), ശൈലജ ടീച്ചര്‍ (സിപിഎം), സി സദാനന്ദന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (ബിജെപി), മുഹമ്മദ് സബീര്‍ (എസ്ഡിപിഐ), കെ രഘുനാഥ് (സ്വത), ശൈലജ, കെ പി ശൈലജ, കെ പി മോഹനന്‍, കെ പി മോഹനന്‍ (സ്വത).
മട്ടന്നൂര്‍: ഇ പി ജയരാജന്‍ (സിപിഎം), കെ പി പ്രശാന്ത് (ജനതാദള്‍-യു), റഫീഖ് കീച്ചേരി (എസ്ഡിപിഐ), ബിജു എളക്കുഴി (ബിജെപി), കൊടിപ്പടി പ്രശാന്ത് (സ്വത).
പേരാവൂര്‍: അഡ്വ. സണ്ണി ജോസഫ് (കോണ്‍ഗ്രസ്), വി ഡി ബിന്റോ (സ്വത), പൈലി വാത്യാട്ട് (മറ്റുള്ളവര്‍), രാധാമണി നാരായണകുമാര്‍ (സ്വത.), പള്ളിപ്രം പ്രസന്നന്‍, അഡ്വ. ബിനോയ് കുര്യന്‍ (സിപിഎം), അഡ്വ. കെ ജെ ജോസഫ് (സ്വത), മുഹമ്മദ് ഫാറൂഖ് പി കെ (എസ്ഡിപിഐ), സണ്ണി ജോസഫ് കെ (സ്വത), സണ്ണി ജോസഫ്, ബിജോയ് (സ്വത).
കോഴിക്കോട്
120 സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍ മല്‍സര രംഗത്ത്

വടകര : സി കെ നാണു- ജനതാദള്‍ എസ്, അഡ്വ. എം രാജേഷ് കുമാര്‍-ബിജെപി, പി ഹമീദ് മാസ്റ്റര്‍-എസ്ഡിപിഐ, മനയത്ത് ചന്ദ്രന്‍-ജെഡിയു, പി പി സ്റ്റാലിന്‍- സിപിഐ-എംഎല്‍ റെഡ് സ്റ്റാര്‍, മടപ്പറമ്പത്ത് ചന്ദ്രന്‍-സ്വതന്ത്രന്‍, മത്തത്ത് ചന്ദ്രന്‍-സ്വതന്ത്രന്‍, ടികെ നാണു -സ്വതന്ത്രന്‍, കെകെ രമ കുനിയില്‍-സ്വതന്ത്ര, കെ കെ രമ ടിപി ഹൗസ്- സ്വതന്ത്ര , ടി പി രമ-സ്വതന്ത്ര
കുറ്റിയാടി: പാറക്കല്‍ അബ്ദുല്ല, ഐയുഎംഎല്‍, രാമദാസന്‍ മണലേരി-ബിജെപി, കെകെ ലതിക-സിപിഎം, പിസി ഭാസ്‌കരന്‍-വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി, നാറാണത്ത് മുഹമ്മദ്-പിഡിപി, സാബു കക്കട്ടില്‍- സമാജ് വാദി പാര്‍ട്ടി, ആലുവ അനീഷ-സ്വതന്ത്രന്‍, പള്ളിയില്‍ അബ്ദുല്ല-സ്വതന്ത്രന്‍, പാറക്കല്‍ അബ്ദുല്ല പള്ളിയത്ത- സ്വതന്ത്രന്‍, പാറേമ്മല്‍ അബ്ദുല്ല- സ്വതന്ത്രന്‍, കെസി കുമാരന്‍-സ്വതന്ത്രന്‍, എസ്ആര്‍ ഖാന്‍ മണിയൂര്‍-സ്വതന്ത്രന്‍
നാദാപുരം: അഡ്വ. കെ പ്രവീണ്‍ കുമാര്‍-ഐഎന്‍സി, എംപിരാജന്‍-ബിജെപി , കെകെ വാസു- ബിഎസ്പി, ഇകെ വിജയന്‍- സിപിഐ , അബ്ദുള്‍ റഹീം- എസ്ഡിപിഐ, ആലുവ അനീഷ്-സ്വതന്ത്രന്‍, പ്രവീണ്‍ രയരോത്ത് താഴെ കുനി-സ്വതന്ത്രന്‍, പ്രവീണ്‍ കുമാര്‍ തയ്യുള്ളതില്‍-സ്വതന്ത്രന്‍, ഇകെ വിജയന്‍ കോമത്ത-സ്വതന്ത്രന്‍
കൊയിലാണ്ടി: കെദാസന്‍ -സിപിഎം, പരപ്പില്‍ ബാലകൃഷ്ണന്‍- ബിഎസ്പി, കെ രജ്‌നേഷ് ബാബു-ബിജെപി, സുബ്രമണ്യന്‍- ഐഎന്‍സി, ഇസ്മായില്‍ കമ്മന- എസ്ഡിപിഐ, പിഎം കുഞ്ഞിക്കണ്ണന്‍-സിപിഐ-എംഎല്‍ റെഡ് സ്റ്റാര്‍, എം ശ്രീകുമാര്‍-എസ്‌യുസിഐ-കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ്, റസല്‍ എം.കെ – പിഡിപി, പികെ ദാസന്‍- സ്വതന്ത്രന്‍, എംഎന്‍ സുബ്രമണ്യന്‍-സ്വതന്ത്രന്‍
പേരാമ്പ്ര: അഡ്വ. മുഹമ്മദ് ഇഖ്ബാല്‍-കെസിഎം, ടിപി രാമകൃഷ്ണന്‍- സിപിഎം, കെപി ഗോപി- എസ്ഡിപിഐ, എംടി മുഹമ്മദ് മാസ്റ്റര്‍-സിപിഐഎം (എംഎല്‍) റെഡ് സ്റ്റാര്‍, റസാഖ് പാലേരി- വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി, സുകുമാരന്‍ നായര്‍, ബി-ഡിജെഎസ്, മുഹമ്മദ് ഇഖ്ബാല്‍ പള്ളത്ത്- സ്വതന്ത്രന്‍, മുഹമ്മദ് ഇഖ്ബാല്‍ ബാപ്പു ബൈത്ത-സ്വതന്ത്രന്‍
ബാലുശ്ശേരി: പുരുഷന്‍ കടലുണ്ടി – സിപിഎം, പികെസുപ്രന്‍ ബിജെപി, ബാലന്‍ നടുവണ്ണൂര്‍-എസ്ഡിപിഐ, ശശീന്ദ്രന്‍ ബപ്പന്‍കാട്- വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി, ജയരാജന്‍ -സ്വതന്ത്രന്‍, രാമന്‍ -സ്വതന്ത്രന്‍, യുസി രാമന്‍-സ്വതന്ത്രന്‍ , കെടി ശിവന്‍- സ്വതന്ത്രന്‍
എലത്തൂര്‍: രഘു കള്ളിക്കാട് -ബിഎസ്പി, വിവി രാജന്‍-ബിജെപി, എകെ ശശീന്ദ്രന്‍- എന്‍സിപി, പൊറ്റങ്ങാടി കിഷന്‍ ചന്ദ് – ജെഡിയു, കോട്ടയപ്പാട്ട് കൃഷ്ണന്‍-സ്വതന്ത്രന്‍, യൂസഫലി പിഎം-സ്വതന്ത്രന്‍
കോഴിക്കോട് നോര്‍ത്ത്: എ പ്രദീപ് കുമാര്‍-സിപിഎം, വേലായുധന്‍ കെപി -ബിഎസ്പി , കെപി ശ്രീശന്‍ -ബിജെപി, അഡ്വ. പിഎം സുരേഷ് ബാബു- ഐ.എന്‍.സി, അബ്ദുസ്സമദ് -കേരള ജനതാ പാര്‍ട്ടി , ടി അബ്ദുല്‍ വാഹിദ്-എസ്.ഡി.പി.ഐ , എസ് ജന്നിഫര്‍-എസ്.യു.സി.ഐ- കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ്, ഇ പ്രദീപ് കുമാര്‍-സ്വതന്ത്രന്‍, ടി സുരേഷ് ബാബു- സ്വതന്ത്രന്‍
കോഴിക്കോട് സൗത്ത്: കമല പവിത്രന്‍-ബി.എസ്.പി , ഡോ. എം.കെ മുനീര്‍-ഐ.യു.എം.എല്‍, പ്രഫ. അബ്ദുള്‍ വഹാബ് – ഐ.എന്‍.എല്‍, അബ്ദുല്‍ സത്താര്‍ -തൃണമൂല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്, യു.കെ ഡെയ്‌സി ബാലസുബ്രഹ്മണ്യന്‍-എസ്.ഡി.പി.ഐ , സതീഷ് കുറ്റിയില്‍-ബി.ഡി.ജെ.എസ് , അബ്ദുല്‍ മുനീര്‍-സ്വതന്ത്രന്‍, എ.പി അബ്ദുല്‍ വഹാബ്-സ്വതന്ത്രന്‍, പ്രേമാനന്ദ് ടി-സ്വതന്ത്രന്‍, മുനീര്‍-സ്വതന്ത്രന്‍, സാജന്‍ എകെ-സ്വതന്ത്രന്‍
ബേപ്പൂര്‍: ആദംമുല്‍സി എം.പി -ഐ.എന്‍.സി, അഡ്വ. പ്രകാശ് ബാബു- ബി.ജെ.പി വി.കെ.സി മമ്മദ് കോയ -സി.പി.എം, പി.സി മുഹമ്മദ്കുട്ടി മാസ്റ്റര്‍- വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി , മുസ്തഫ കൊമ്മേരി-എസ്.ഡി.പി.ഐ , അജീഷ്‌കുമാര്‍ എറക്കത്തില്‍ -സ്വതന്ത്രന്‍ , ആദം കെ.വി-സ്വതന്ത്രന്‍, ആദം മാലിക്- സ്വതന്ത്രന്‍ , വി.കെ മമ്മദ് കോയ-സ്വതന്ത്രന്‍
കുന്ദമംഗലം: സി.കെ.പദ്മനാഭന്‍ -ബി.ജെ.പി, പി.പി രാജന്‍ -ബി.എസ്.പി , അഡ്വ. ടി.സിദ്ദീഖ്-ഐ.എന്‍.സി, ലത്തീഫ് ആണോറ-എസ്.ഡി.പി.ഐ , അബൂബക്കര്‍ സിദ്ദീഖ് -സ്വതന്ത്രന്‍ , കെ.പി റഹീം – സ്വതന്ത്രന്‍ , അഡ്വ. പി.ടി.എ റഹീം-സ്വതന്ത്രന്‍ , ടി.പി സിദ്ദീഖ് -സ്വതന്ത്രന്‍, പി സിദ്ദീഖ്-സ്വതന്ത്രന്‍
കൊടുവള്ളി: അലി അക്ബര്‍-ബി.ജെ.പി, എം.എ റസാഖ് മാസ്റ്റര്‍)-ഐ.യു.എം.എല്‍ , ഇ നാസര്‍-എസ്.ഡി.പി.ഐ , അഡ്വ. പി.കെ സകറിയ്യ- വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി , കെ.പി അബൂബക്കര്‍ -സ്വതന്ത്രന്‍, കെ.ടി അബ്ദുല്‍ റസാഖ് -സ്വതന്ത്രന്‍ , കാരാട്ട് റസാഖ്-സ്വതന്ത്രന്‍ , സയ്യിദ് ഹുസൈന്‍ ജിഫ്രി തങ്ങള്‍- സ്വതന്ത്രന്‍
തിരുവമ്പാടി: വി.എം ഉമ്മര്‍ മാസ്റ്റര്‍-ഐ.യു.എം.എല്‍ , ജോര്‍ജ് എം തോമസ-സി.പി.എം , ഗിരി പാമ്പനാല്‍ -ബി.ഡി.ജെ.എസ്, നൗഷാദ് കൊടിയത്തൂര്‍)-പി.ഡി.പി, ടി.പി മുഹമ്മദ്- എസ്.ഡി.പി.ഐ, രാജുപുന്നക്കല്‍-വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി , വി ഉമ്മര്‍ -സ്വതന്ത്രന്‍, സി.എം ഉമ്മര്‍ -സ്വതന്ത്രന്‍, സിബി വയലില്‍-സ്വതന്ത്രന്‍, സൈമണ്‍ തോണക്കര-സ്വതന്ത്രന്‍

വയനാട്
മല്‍സര രംഗത്ത് 29 സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍

കല്‍പ്പറ്റ: സി കെ ശശീന്ദ്രന്‍ – എല്‍ഡിഎഫ്, എം വി ശ്രേയാംസ്‌കുമാര്‍ – യുഡിഎഫ്, അഡ്വ. കെ.എ അയ്യൂബ് – എസ്ഡിപിഐ, കെ സദാനന്ദന്‍ – എന്‍ഡിഎ, ജോസഫ് അമ്പലവയല്‍ – വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ, സുജയ കുമാര്‍ – സിപിഐ(എംഎല്‍) റെഡ് സ്റ്റാര്‍ , മൊയ്തീന്‍ ചെമ്പോത്തറ – സ്വതന്ത്രന്‍ , മാടായി ലത്തീഫ് – സ്വതന്ത്രന്‍, ശ്രേയാംസ്‌കുമാര്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍, സന്ധ്യ എന്‍ എം – സ്വതന്ത്രന്‍.
സുല്‍ത്താന്‍ ബത്തേരി: ഐ സി ബാലകൃഷ്ണന്‍ – യുഡിഎഫ്, രുഗ്മിണി സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ – എല്‍ഡിഎഫ്, കെ കെ വാസു എസ്ഡിപിഐ- എസ് പി, സി കെ ജാനു – സ്വതന്ത്ര, മുകുന്ദന്‍ ചീങ്ങേരി- ബി എസ് പി, മാധവി – സിപിഐ(എംഎല്‍)റെഡ് സ്റ്റാര്‍, ടി ആര്‍ ശ്രീധരന്‍ – എസ്‌യുസിഐ(കമ്യൂണിസ്റ്റ്), ബാലകൃഷ്ണന്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍
മാനന്തവാടി: പി കെ ജയലക്ഷ്മി – യുഡിഎഫ്, ഒ ആര്‍ കേളു – എല്‍ഡിഎഫ്, സോമന്‍ പി എന്‍ – എസ്ഡിപിഐ, മോഹന്‍ദാസ് – എന്‍ഡിഎ, അണ്ണന്‍ മടക്കിമല – ബിഎസ്പി, വിജയന്‍ – സിപിഐ(എംഎല്‍)റെഡ് സ്റ്റാര്‍, ഉഷ – സ്വതന്ത്ര, നിട്ടമ്മാനി കെ കുഞ്ഞിരാമന്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍, കേളു കൊല്ലിയില്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍, കേളു ചായിമ്മല്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍, ലക്ഷ്മി – സ്വതന്ത്ര.
മലപ്പുറം
മല്‍സര രംഗത്ത് 145 സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍
കൊേണ്ടാട്ടി – ടി.വി. ഇബ്രാഹിം (ഐയുഎംഎല്‍), കെ. രാമചന്ദ്രന്‍ (ബി.ജെ.പി), അബ്ദുള്‍ ഗഫൂര്‍ വാവൂര്‍ (പി.ഡി.പി), നാസറുദ്ദീന്‍ എളമരം (എസ്ഡിപിഐ.), സലീം വാഴക്കാട് (വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി), ഇബ്രാഹിം (സ്വത.), കദീജ (സ്വത.), കെ.പി ബീരാന്‍ കുട്ടി ( സ്വത.ന്‍), കെ.പി. വീരാന്‍കുട്ടി (സ്വത.), സുല്‍ഫിക്കര്‍ അലി അമ്പാള്‍ (സ്വത.).
ഏറനാട്- പി.കെ. ബഷീര്‍ (ഐയുഎംഎല്‍), കെ.ടി. ബാബുരാജ് മാസ്റ്റര്‍ (ബി.ജെ.പി.), വേലായുധന്‍ (ബി.എസ്.പി.-), അഡ്വ. ഉമ്മര്‍ ചേലക്കോട് (എസ്പി), ഫാറൂഖ് ചെങ്ങര (പിഡിപി.), കെ.ടി. അബ്ദുറഹ്മാന്‍ (സ്വത.), കെ.ടി. അബ്ദുറഹ്മാന്‍ (സ്വത.), പി.കെ. ബഷീര്‍ (സ്വത.), വി.കെ. ബഷീര്‍ (സ്വത.), ഷഹനാസ് (സ്വത).
നിലമ്പൂര്‍- ആര്യാടന്‍ ഷൗക്കത്ത് (ഐ.എന്‍.സി)., ഗിരീഷ് മേക്കാട്ട് (ബിഡിജെഎസ്.), കെ. ബാബു മണി (എസ്ഡിപിഐ)., പിവി. അന്‍വര്‍ (സ്വത.).
വണ്ടൂര്‍ – എ.പി. അനില്‍കുമാര്‍ (ഐഎന്‍സി), കെ. നിഷാന്ത് (സി.പി.എം-), സുനിത മോഹന്‍ദാസ് (ബിജെപി.), കൃഷ്ണന്‍ എരഞ്ഞിക്കല്‍ (എസ്ഡിപിഐ), കൃഷ്ണന്‍ കുനിയില്‍ (വെല്‍ഫെയര്‍), വേലായുധന്‍ വെന്നിയൂര്‍ (പിഡിപി.).
മഞ്ചേരി – അഡ്വ.എം. ഉമ്മര്‍ (ഐയുഎംഎല്‍), അഡ്വ.സി. ദിനേശ് (ബിജെപി.), അഡ്വ.കെ. മോഹന്‍ദാസ് (സിപിഐ), ഡോ.സി.എച്ച്. അഷ്‌റഫ് (എസ്ഡിപിഐ.), മോയിന്‍ ബാപ്പു (പിഡിപി.), കെ.എ. സവാദ് (വെല്‍ഫയര്‍ ), വി. എം. മുസ്തഫ (സ്വത.)
പെരിന്തല്‍മണ്ണ- മഞ്ഞളാംകുഴി അലി (ഐയുഎംഎല്‍.), വി.ശശികുമാര്‍ (സിപി.എം), അഡ്വ. എം.കെ. സുനില്‍ (ബിജെപി.), സയ്യിദ് മുസ്തഫ പൂക്കോയ തങ്ങള്‍ (പിഡിപി.), സലീം മമ്പാട് (വെല്‍ഫെയര്‍ ), സുനിയ സിറാജ് (എസ്ഡിപിഐ.-), അന്‍വര്‍ ഷക്കീല്‍ ഒമര്‍ (സ്വത.), പാലത്തിങ്ങല്‍ അബൂബക്കര്‍ (സ്വത.).
മങ്കട- ടി.എ. അഹമ്മദ് കബീര്‍ (ഐയുഎംഎല്‍.), ബി. രതീഷ് (ബിജെപി.), അഡ്വ.ടി.കെ റഷീദലി (സിപി.എം-), ഹമീദ് വാണിയമ്പലം (വെല്‍ഫെയര്‍ ), എ.എ. റഹീം (എസ്ഡിപിഐ.), ഒ.ടി. ഷിഹാബ് (പിഡിപി.), അന്‍വര്‍ ഷക്കീല്‍ ഒമര്‍ (സ്വത.), അഹമദ് കബീര്‍ എം. (സ്വത.), എം.കെ. അഹമ്മദുല്‍ കബീര്‍ (സ്വത.)
മലപ്പുറം- പി. ഉബൈദുള്ള (ഐയുഎംഎല്‍.), ബാദുഷ തങ്ങള്‍ കെ.എന്‍. (ബിജെപി.), അഡ്വ. കെ.പി.സുമതി (സിപിഎം.), ജലീല്‍ നീലാമ്പ്ര (എസ്ഡിപിഐ.), അഷ്‌റഫ് പുല്‍പ്പറ്റ (പിഡിപി.), ഇസി. ആയിശ (വെല്‍ഫയര്‍ ).
വേങ്ങര – പി.ടി. ആലി ഹാജി (ബിജെപി), പി.കെ. കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി (ഐയുഎംഎല്‍.), അഡ്വ.പിപി ബഷീര്‍ (സിപി.എം.- , കല്ലന്‍ അബൂബക്കര്‍ മാസ്റ്റര്‍ (എസ്ഡിപിഐ), സുബൈര്‍ സ്വബാഹി (പിഡിപി.), സുരേന്ദ്രന്‍ കരിപ്പുഴ (വെല്‍ഫെയര്‍)
വള്ളിക്കുന്ന് – അബ്ദുല്‍ ഹമീദ് മാസ്റ്റര്‍ (ഐയുഎംഎല്‍.), ജനചന്ദ്രന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (ബിജെപി), പ്രവീണ്‍ കുമാര്‍ (ബിഎസ്പി.), അന്‍സാസ് കൊടക്കാട്ടകത്ത് (സിപിഐ-എംഎല്‍), അഡ്വ. ഒ.കെ. തങ്ങള്‍ (ഐഎന്‍എല്‍.), നിസാര്‍ മേത്തര്‍ (പിഡിപി.-), ഹനീഫ ഹാജി (എസ്ഡിപിഐ), അബൂബക്കര്‍ എന്ന കെ.കെ. അബു (സ്വത.), അബ്ദുല്‍ നാസര്‍ (സ്വത.), വി.പി. പത്മകുമാര്‍ (സ്വത.), അഡ്വ. ബാലകൃഷ്ണന്‍ മണീരി (സ്വത.),
തിരൂരങ്ങാടി – പി.കെ അബ്ദുറബ് (ഐയുഎംഎല്‍., പി.വി ഗീതാമാധവന്‍ (ബിജെപി.), മാളിയാട്ട് അബ്ദുറസാഖ് ഹാജി (പിഡിപി ), അഡ്വ.കെ.സി. നസീര്‍ (എസ്ഡിപിഐ), മിനു മുംതാസ് (വെല്‍ഫെയര്‍ ), യൂനുസ് സലീം പൂഴിത്തറ (സിപിഐ -എം.എല്‍.), നിയാസ് താഴത്തേതില്‍ (സ്വത.), നിയാസ് പാറോളി (സ്വത.), നിയാസ് പുളിക്കലകത്ത് (സ്വത.), ഹനീഫ (സ്വത.).
താനൂര്‍- അബ്ദുറഹ്മാന്‍ രണ്ടത്താണി (ഐയുഎംഎല്‍.), പി.ആര്‍. രശ്മില്‍നാഥ് (ബിജെപി.), അന്‍വര്‍ പന്നിക്കണ്ടത്തില്‍ (പിഡിപി ), വി. അബ്ദുറഹിമാന്‍ (എന്‍എസ്‌സി.), അഷ്‌റഫ് വൈലത്തൂര്‍ (വെല്‍ഫയര്‍), കെ.കെ. മജീദ് ഖാസിമി (എസ്ഡിപിഐ.), അബ്ദുറഹിമാന്‍ പുത്തന്‍മാളിയേക്കല്‍ (സ്വത്ര്), അബ്ദുറഹിമാന്‍ വയരകത്ത് (സ്വത.), അബ്ദുറഹിമാന്‍ വരിക്കോട്ടില്‍ (സ്വത.), അബ്ദുറഹിമാന്‍ വായങ്ങാട്ടില്‍ (സ്വത.), പി.ടി. ഉണ്ണി (സ്വത.), താമി (സ്വത.), എന്‍. രാമകൃഷ്ണന്‍ (സ്വത.).
തിരൂര്‍ – എം.കെ. ദേവിദാസന്‍ (ബിജെപി.), സി. മമ്മൂട്ടി (ഐയുഎംഎല്‍.), ഗഫൂര്‍ പി. ലില്ലീസ് (എന്‍എസ്‌സി.), ഇബ്രാഹിം തിരൂര്‍ (എസ്ഡിപിഐ), ഗണേഷ് വടേരി (വെല്‍ഫെയര്‍ ), അഡ്വ. ഷമീര്‍ പയ്യനങ്ങാടി (പിഡിപി.), ബാപ്പു വടക്കയില്‍ (സ്വത.), ഇ.കെ. ഗഫൂര്‍ (സ്വത.), മമ്മുട്ടി കെ. (സ്വത.), മമ്മുട്ടി എന്‍.കെ. (സ്വത.), മമ്മുട്ടി എം. (സ്വത.), സഹദേവന്‍ (സ്വത.)
കോട്ടക്കല്‍ – ആബിദ് ഹുസൈന്‍ തങ്ങള്‍ (ഐയുഎംഎല്‍), വി. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (ബിജെപി), എന്‍.എ. മുഹമ്മദ് കുട്ടി (മമ്മുട്ടി) (എന്‍സിപി), നെയ്യത്തൂര്‍ കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ് (പിഡിപി.), കെ.പി.ഒ. റഹ്മത്തുല്ല (എസ്ഡിപിഐ.), സി. മുഹമ്മദ് കുട്ടി (സ്വത. ), ബിന്ദു ദേവരാജന്‍ (സ്വത.), കെ. ബീരാന്‍ (സ്വത.്ര), വില്ലന്‍ മുഹമ്മദ്കുട്ടി (സ്വത), സൈനുല്‍ ആബിദ് തങ്ങള്‍ (സ്വത.).
തവനൂര്‍- ഇഫ്തികാറുദ്ദീന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (ഐഎന്‍സി), രവി തേലത്ത് (ബിജെപി.), അലി കാടാമ്പുഴ (പിഡിപി.), പി.കെ. ജലീല്‍ (എസ്ഡിപിഐ.), മുഹമ്മദ് പൊന്നാനി (വെല്‍ഫെയര്‍), അപ്പുണ്ണി ഒ.വി. (സ്വത.), ഇഫ്ത്തിഖാറുദ്ദീന്‍ പി.പി. (സ്വത.), കെഎ. ജലീല്‍ (സ്വത.), കെടി. ജലീല്‍ കാഞ്ഞിരത്തൊടിക (സ്വത.), കെ.ടി. ജലീല്‍ കുന്നത്തൊടി (സ്വത.), ഡോ. കെ.ടി. ജലീല്‍ (സ്വത.), സോണിയ പിന്റോ (സ്വത.).
പൊന്നാനി-പിടി അജയ് മോഹന്‍ (ഐഎന്‍സി), പി ശ്രീരാമകൃഷ്ണന്‍ (സിപിഎം), കെകെ. സുരേന്ദ്രന്‍ (ബിജെപി), അബ്ദുല്‍ ഫത്താഹ് (എസ്ഡിപിഐ), എം. മൊയ്തുണ്ണി ഹാജി (പിഡിപി), എംഎംശാക്കിര്‍ (വെല്‍ഫെയര്‍ ), അജയ് മോഹന്‍ (സ്വത), രാമകൃഷ്ണന്‍ (സ്വത), കൊയിലന്‍ രാമകൃഷ്ണന്‍ (സ്വത), പി.രാമകൃഷ്ണന്‍ (സ്വത), സിന്ധുകുമാരി (സ്വത)

പാലക്കാട്
ജില്ലയില്‍ 94 സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍ മല്‍സരരംഗത്ത്

1. തൃത്താല
1. സുബൈദ ഇസ്ഹാക്ക് (സിപിഐ-എം), 2. വി ടി ബലറാം(ഇന്ത്യന്‍ നാഷനല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്), 3. മൊയ്തീന്‍കുട്ടി പൂക്കാത്ത് (പിഡിപി), 4. കെ വി വിനോദ് (ബിഎസ്പി) 5. വി ടി രമ (ബിജെപി), 6. സി ടി മുഹമ്മദലി (എസ്ഡിപിഐ), 7. ബലറാം (സ്വത), 8. സുബൈദ (സ്വത).
2. പട്ടാമ്പി
1. മുഹമ്മദ് മുഹ്‌സിന്‍ (സിപിഐ), 2. മൊയ്തീന്‍കുട്ടി എം എ(വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി), 3. സി പി മുഹമ്മദ് (ഐഎന്‍സി), 4. മനോജ് പി(ബിജെപി), 5. അബൂബക്കര്‍ പി (സ്വത.), 6. പി അബ്ദുല്‍ റൗഫ് (എസ്ഡിപിഐ), 7. നോബി അഗസ്റ്റിന്‍(സ്വത), 8. മുഹമ്മദ് മുഹ്‌സിന്‍ (സ്വത), 9. സി പി മുഹമ്മദ്(സ്വത), 10. മാഹ്‌സിന്‍ പി(സ്വത), 11. മൊഹ്‌സിന്‍ (സ്വത).
3. ഷൊര്‍ണൂര്‍
1. പി കെ ശശി (സിപിഐഎം), 2. സി സംഗീത(ഐഎന്‍സി), 3. ചന്ദ്രന്‍ (ബിഡിജെഎസ്), 4. മൊയ്തീന്‍ ഷാ(സ്വത), 5. എം സെയ്തലവി (എസ്ഡിപിഐ), 6. അനുമോന്‍ (ശിവസേന), 7. രാധാകൃഷ്ണന്‍(സ്വത), 8. മുഹമ്മദ് ഹാരിഷ് (തൃണമൂല്‍), 9. ആനന്ദന്‍ (ബിഎസ്പി).
4. ഒറ്റപ്പാലം
1. ഷാനിമോള്‍ ഉസ്മാന്‍ (ഐഎന്‍സി), 2. പി ഉണ്ണി (സിപിഐഎം), 3. പി വേണുഗോപാല്‍ (ബിജെപി), 4. പ്രകാശ് എസ് ആര്‍(സ്വത), 5. പദ്മിനി കെ ടി(ബിഎസ്പി), 6. സുരേഷ് വേലായുധന്‍ (തൃണമൂല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്), 7. സുള്‍ഫിക്കര്‍ എ എ(എസ്ഡിപിഐ), 8. സുനീഷ്(ശിവസേന).
5. കോങ്ങാട്
1. കെ വി വിജയദാസ്(സിപിഐഎം), 2. രേണു സുരേഷ് (ബിജെപി), 3. രമേശ് പി വി (ബിഎസ്പി), 4. പന്തളം സുധാകരന്‍ (ഐഎന്‍സി),
6. മണ്ണാര്‍ക്കാട്
1. കെ പി സുരേഷ്‌രാജ് (സിപിഐ), 2. എ പി കേശവദേവ് (ബിഡിജെഎസ്), 3. സുലൈമാന്‍ (വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി), 4. ഷംസുദ്ദീന്‍ എന്‍(ഐയുഎംഎല്‍), 5. യൂസഫ് എ(എസ്ഡിപിഐ), 6. അജിത്കുമാര്‍ കെ(സിപിഐഎംഎല്‍- റെഡ് സ്റ്റാര്‍), 7. സുരേഷ് ബാബു(ശിവസേന), 8. ജോര്‍ജ്കുട്ടി ഇ വി(തൃണമൂല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്), 9. ഷംസുദ്ദീന്‍(സ്വത).
7. മലമ്പുഴ
1. വി എസ് അച്യുതാനന്ദന്‍(സിപിഐഎം), 2. വി എസ് ജോയി(ഐഎന്‍സി), 3. രമേഷ് (സ്വതന്ത്രന്‍), 4. കൃഷ്ണകുമാര്‍ സി (ബിജെപി), 5. സി പി ശ്രീധരന്‍ (എഐഎഡിഎംകെ), 6. രവികുമാര്‍ (ബിഎസ്പി), 7 ശരവണന്‍ (തൃണമൂല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്).
8. പാലക്കാട്
1. ഷാഫി പി (ഐഎന്‍സി), 2. എന്‍ എന്‍ കൃഷ്ണദാസ് (സിപിഐഎം), 3. ശോഭന കെ കെ(ബിജെപി) 4. ഡോ. അന്‍വറുദ്ദീന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), 5. ഹരി അരുമ്പില്‍ (ബിഎസ്പി).
9. തരൂര്‍
1. സി പ്രകാശ് (ഐഎന്‍സി), 2. എ കെ ബാലന്‍ (സിപിഐഎം), 3. കെ വി ദിവാകരന്‍ (ബിജെപി), 4. നാരായണന്‍കുട്ടി കെ റ്റി (ബിഎസ്പി).
10. ചിറ്റൂര്‍
1. കെ കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി (ജനതാദള്‍- സെക്കുലര്‍), 2. ശശികുമാര്‍ എം (ബിജെപി), 3. എ റെജീന(എസ്‌യുസിസിഐ), 4. മയില്‍സ്വാമി (സ്വതന്ത്രന്‍), 5. കെ അച്യുതന്‍ (ഐഎന്‍സി), 6. അച്യുതന്‍ (സ്വത), 7. രാമചന്ദ്രന്‍ പി സി (ബിഎസ്പി), 8. സി ശാന്ത (സ്വത), 9. എ കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി(സ്വത), 10. കെ കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി (സ്വത).
11. നെന്മാറ
1. എ അജിത്കുമാര്‍ കൊല്ലങ്കോട് (വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി), 2. എന്‍ ശിവരാജന്‍ (ബിജെപി), 3. കെ ബാബു (സിപിഐഎം), 4. എ വി ഗോപിനാഥ് (ഐഎന്‍സി), 5. മേനക കെ (എഐഎഡിഎംകെ), 6. എം വിനോദ് (ശിവസേന), 7. സക്കീര്‍ ഹുസയ്ന്‍ (എസ്ഡിപിഐ), 8. മോഹന്‍ദാസന്‍ (എന്‍സിഎസ്ബിഎം), 9. ബാബു (സ്വത), 10. ബാബു സി (സ്വത), 11. ബാബു (സ്വത), 12. ബാബു (സ്വത), 13. എം ബി ഗോപിനാഥന്‍(സ്വത).
12. ആലത്തൂര്‍
1. കെ ഡി പ്രസേനന്‍ (സിപിഐഎം), 2. കെ കുശലകുമാരന്‍ (കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ്-എം), 3. രാജേഷ് എം(സ്വതന്ത്രന്‍), 4. വി കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി (എന്‍സിഎസ്ബിഎം), 5. കെ കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി(ബിഎസ്പി), 6. ശ്രീകുമാര്‍ എം പി (ബിജെപി).

തൃശൂര്‍

100 പേര്‍ മല്‍സരരംഗത്ത്

ചേലക്കര: 1. തുളസി ടീച്ചര്‍-കോണ്‍, 2. യു ആര്‍ പ്രദീപ്-സിപിഎം, 3. ഷാജുമോന്‍ വട്ടേക്കാട്-ബി.ജെ.പി, 4. എ സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ (എസ്.ഡി.പി.ഐ).
കുന്നംകുളം: 1. സി പി ജോണ്‍-സി.എം.പി, 2. എ സി മൊയ്തീന്‍-സിപിഎം, 3. അഡ്വ.കെ കെ അനീഷ് കുമാര്‍-ബിജെപി, 4.ജിലീഫ് അബ്ദുള്‍ ഖാദര്‍ (എസ്.ഡി.പി.ഐ), 5. സുലൈമാന്‍(പിഡിപി), 6. പി സി സ്‌കറിയാച്ചന്‍(സ്വതന്ത്രന്‍).
ഗുരുവായൂര്‍: 1. പി എം സാദിഖലി-ഐയുഎംഎല്‍, 2. കെവി അബ്ദുല്‍ ഖാദര്‍-സിപിഎം, 3. അഡ്വ.നിവേദിത-ബിജെപി, 4. സി വി പ്രേംരാജ് (എസ്‌യുസിഐ-കമ്മ്യുണിസ്റ്റ്), 5. മുഹമ്മദ് റഷീദ് അറയ്ക്കല്‍ (പി.ഡി.പി), 6. കെ ജി മോഹനന്‍ (വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി), 7. പി ആര്‍ സിയാദ് (എസ്ഡിപിഐ), 8. കെ വി അബ്ദുല്‍ ഖാദര്‍(സ്വതന്ത്രന്‍, 9. ശശി അഞ്ഞൂര്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍).
മണലൂര്‍: 1. ഒ അബ്ദുറഹ്മാന്‍ കുട്ടി-കോണ്‍, 2. മുരളി പെരുനെല്ലി-സിപിഎം, 3. അഭയന്‍ എന്‍ എ (ബിഎസ്പി), 4. എ എന്‍ രാധാകൃഷ്ണന്‍-ബിജെപി, 5. മൊയ്തുട്ടി ഹാജി (പി.ഡി.പി), 6. ഹുസൈന്‍ കെ കെ (എസ്.ഡി.പി.ഐ), 6. ഷാജി കുര്യന്‍ പാണേങ്ങാട്ട് (സ്വതന്ത്രന്‍), 7. സോമന്‍ പിള്ള-(സ്വതന്ത്രന്‍).
വടക്കാഞ്ചേരി: 1. അനില്‍ അക്കര-കോണ്‍, 2. മേരി തോമസ്-സിപിഎം, 3. അഡ്വ. ഉല്ലാസ് ബാബു (ബി.ജെ.പി), 4. പി കെ സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ (ബി.എസ്.പി), 5. എ കെ ഗദ്ദാഫി (എസ്.ഡി.പി.ഐ), 6. അനില്‍(സ്വതന്ത്രന്‍).
ഒല്ലൂര്‍: 1. എം പി വിന്‍സെന്റ്-കോണ്‍, 2. അഡ്വ. കെ രാജന്‍-സിപിഐ, 3. മജീദ് മുല്ലക്കര (പിഡിപി), 4. സജിമോന്‍ മാഞ്ഞാമറ്റം (സിപിഐ എംഎല്‍ റെഡ്സ്റ്റാര്‍), 5. പി കെ സന്തോഷ്-ബിഡിജെഎസ്, 6. വി എന്‍ അശോകന്‍(സ്വതന്ത്രന്‍), 7. കെ ജി രാജന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), 8. എം ഡി വിന്‍സെന്റ്-(സ്വതന്ത്രന്‍).
തൃശൂര്‍: 1. പത്മജ വേണുഗോപാല്‍-കോണ്‍, 2. അഡ്വ. വി എസ് സുനില്‍കുമാര്‍-സിപിഐ, 3. അഡ്വ. ബി ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍-ബിജെപി, 4. പി എസ് ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ (എസ്പി), 5. എം പ്രദീപന്‍ (എസ്‌യുസിഐ-കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ്), 6. രാജി മണി (പിഡിപി), 7. ശാന്തകുമാരി കെ വി (ഇന്ത്യന്‍ ഗാന്ധിയന്‍ പാര്‍ട്ടി), 8. ഡോ. ആന്റണി ജെ മാളിയേക്കല്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), 9. എസ് ടി പരമശിവന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍).
നാട്ടിക: 1. കെ വി ദാസന്‍-കോണ്‍, 2. ഗീതാഗോപി-സിപിഐ, 3. എ കെ സന്തോഷ് (ബി.എസ്.പി), 4. അറുമുഖന്‍ സ്‌നേഹതീരം (പിഡിപി), 5. എന്‍എം പുഷ്പാംഗദന്‍ (സി.പി.ഐ എംഎല്‍ റെഡ്സ്റ്റാര്‍), 6. ടി വി ബാബു-ബിഡിജെഎസ്(എന്‍ഡിഎ), 7. ശിവദാസ് എന്‍ (ഇന്ത്യന്‍ ഗാന്ധിയന്‍ പാര്‍ട്ടി), 8. ചന്ദ്രന്‍ വക്കീല്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), 9. നിനു കെ ബി (സ്വതന്ത്രന്‍), 10. ടി കെ പ്രസാദ് (സ്വതന്ത്രന്‍).
കയ്പമംഗലം: 1. എം ടി മുഹമ്മദ് നഹാസ്-ആര്‍എസ്പി, 2. ഇ ടി ടൈസണ്‍ മാസ്റ്റര്‍-സിപിഐ, 3. പി എം അബ്ദുല്‍ കരീം (പിഡിപി), 4. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ തഷ്ണാത്ത്-ബിഡിജെഎസ്, 5. കെ എച്ച് മുഹമ്മദ് റഫീക് (എസ്.ഡി.പി.ഐ), 6. എന്‍ ഡി വേണു (സി.പി.ഐ എംഎല്‍ റെഡ്സ്റ്റാര്‍), 7. കെ കെ ഷാജഹാന്‍ (വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി), 8. പി എ കുട്ടപ്പന്‍(സ്വതന്ത്രന്‍), 9. ബിജു ഇറ്റിത്തറ- (സ്വതന്ത്രന്‍).
ഇരിങ്ങാലക്കുട: 1. തോമസ് ഉണ്ണിയാടന്‍-കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് എം, 2. പ്രഫ. കെ യു അരുണന്‍-സിപിഎം, 3. വി സി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍(ബിഎസ്പി), 4. സന്തോഷ് ചെറാക്കുളം-ബിജെപി, 5. അയ്യപ്പന്‍ മനയ്ക്കല്‍ (സി.പി.ഐ.എംഎല്‍ റെഡ്സ്റ്റാര്‍), 6. ഡേവിസ് ചാതേലി- (സ്വതന്ത്രന്‍).
പുതുക്കാട്: 1. സുന്ദരന്‍ കുന്നത്തുള്ളി-കോണ്‍, 2. പ്രഫ.സി രവീന്ദ്രനാഥ്-സിപിഎം, 3. എ നാഗേഷ് (പരമേശ്വരന്‍) (ബിജെപി), 4. ആസിഫ് നിയാസ് (പിഡിപി), 5. ജയന്‍ കോനിക്കര (സിപിഐ എംഎല്‍ റെഡ്സ്റ്റാര്‍), 6. സന്തോഷ് പോളക്കുളത്ത് (ശിവസേന), 7. സി വി വിജയന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), 8. സന്തോഷ് ഐത്താടന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍).
ചാലക്കുടി മണ്ഡലം: 1. ടി യു രാധാകൃഷ്ണന്‍ കോണ്‍, 2. ബി ഡി ദേവസ്സി-സിപിഎം, 3. അയ്യപ്പന്‍ വാഴവളപ്പില്‍ (ബി.എസ്.പി), 4. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ കെ എ ബിഡിജെഎസ്, 5. ജിജോ – (സ്വതന്ത്രന്‍), 6. എന്‍ എ ദേവസ്സി-(സ്വതന്ത്രന്‍), 7. എ ഇ സാബിറ- (സ്വതന്ത്രന്‍), 8. സാബു ചാതേലി – (സ്വതന്ത്രന്‍).
കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍: 1. കെ പി ധനപാലന്‍-കോണ്‍, 2. ആര്‍ സുനില്‍കുമാര്‍-സിപിഐ, 3. പി കെ സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ (ബിഎസ്പി), 4. സി എസ് കൃഷ്ണകുമാര്‍ (എസ്.യു.സി.ഐ – കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ്), 5. എ കെ മനാഫ് (എസ്ഡിപിഐ), 6. അഡ്വ. സംഗീത വിശ്വനാഥ്-ബിഡിജെഎസ്, 7. കറ്റുകണ്ടത്തില്‍ ജോഷികുമാര്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), 8. രാജന്‍ പൈനാട്ട് (സ്വതന്ത്രന്‍), 9. അഡ്വ. സി കെ രാധാകൃഷ്ണന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍).
എറണാകുളം
പെരുമ്പാവൂര്‍: സാജുപോ ള്‍ സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, എല്‍ദോസ് കുന്നപ്പള്ളി കോണ്‍ യുഡിഎഫ്, ഇ എസ് ബിജു ബിജെപി എന്‍ഡിഎ, വി കെ ഷൗക്കത്തലി എസ്ഡിപിഐ എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി സഖ്യം, തോമസ് ജോര്‍ജ് വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി, ജോണ്‍ പെരുവന്താനം സ്വതന്ത്രന്‍, എം എം യൂസഫ് സ്വതന്ത്രന്‍, പി കെ ശിവന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
അങ്കമാലി: റോജി എം ജോണ്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് യുഡിഎഫ്, ബെന്നി മൂഞ്ഞേലി ജനതാദള്‍ എല്‍ഡിഎഫ്, പി ജെ ബാബു കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് പി സി തോമസ് എന്‍ഡിഎ, ഷാജന്‍ തട്ടില്‍-സമാജ് വാദി പാര്‍ടി എസ്ഡിപി
ഐ-എസ്പി സഖ്യം, ജയന്തി അവിനാഷ് ബിഎസ്പി, എം കെ കാഞ്ചനവല്ലി എസ്‌യുസിഐ, പി ആര്‍ മാണിക്യമംഗലം പി ആര്‍ മോഹനന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍, സണ്ണി തോമസ് മാടശ്ശേരി സ്വതന്ത്രന്‍.
ആലുവ: അന്‍വര്‍ സാദത്ത് കോണ്‍ യുഡിഎഫ്, അഡ്വ.വി സലിം സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, ലത ബിജെപി എന്‍ഡിഎ, അജ്മല്‍ ഇസ്മയില്‍ എസ്ഡിപിഐ എസ്ഡിപി ഐ-എസ്പി സഖ്യം, പി ഐ സമദ് വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ടി, നാസര്‍ കൊടികുത്തുമല പിഡിപി, എ ബ്രഹ്മകുമാര്‍ എസ്‌യുസിഐ(സി), ഖാലിദ് മുണ്ടപ്പള്ളി സ്വതന്ത്രന്‍, ജോസ് മാവേലി സ്വതന്ത്രന്‍, സി എ ഷംസുദ്ദീന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍, റെജിമോന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
കളമശേരി: വി കെ ഇബ്രാഹിംകുഞ്ഞ് മുസ്‌ലിം ലീഗ് യുഡിഎഫ്, എ എം യൂസഫ് സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, വി ഗോപകുമാര്‍ ബിഡിജെഎസ് എന്‍ഡിഎ, ഷഫീര്‍ മുഹമ്മദ് എസ്ഡിപിഐ എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി സഖ്യം, പ്രേമ ജി പിഷാരടി വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ടി, അലിയാര്‍ പിഡിപി, പി കെ യൂസഫ് സ്വതന്ത്രന്‍, യൂസഫ് കോടോപ്പള്ളി സ്വതന്ത്രന്‍, എന്‍ എ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
കുന്നത്ത്‌നാട്: വി പി സജീന്ദ്രന്‍ കോണ്‍ യുഡിഎഫ്, ഷിജി ശിവജി സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, തുറവൂര്‍ സുരേഷ് ബിഡിജെഎസ് എന്‍ഡിഎ, എന്‍ ഒ കുട്ടപ്പന്‍ സമാജ്‌വാദി പാര്‍ടി എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി സഖ്യം ഒര്‍ണ കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി പിഡിപി, മനോജ് സിപിഐ എംഎല്‍ ലിബറേഷന്‍, സജീന്ദ്രന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
തൃക്കാക്കര : പി ടി തോമസ് കോണ്‍ യുഡിഎഫ്, ഡോ.സെബാസ്റ്റ്യന്‍ പോള്‍ സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, എസ് സജി ബിജെപി എന്‍ഡിഎ, കെ എം ഷാജഹാന്‍ എസ്ഡിപി ഐ എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി സഖ്യം, അഡ്വ. പി എ ഷിബു ബിഎസ്പി, പി എച്ച് രാമചന്ദ്രന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍, ആര്‍ രാഹുല്‍ സ്വതന്ത്രന്‍, ലാല്‍ വിശ്വന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍, പി കെ വിനോദ് സ്വതന്ത്രന്‍, ശ്രീധരന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍, സില്‍വി സുനില്‍ സ്വതന്ത്ര.
പിറവം: അനൂപ് ജേക്കബ് കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് ജേക്കബ് യുഡിഎഫ്, എം ജെ ജേക്കബ് സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, സി പി സത്യന്‍ ബിഡിജെഎസ് ബിജെപി ഗിരീഷ് പീപ്പിള്‍സ് ഗ്രീന്‍ പാര്‍ട്ടി, കെ ഒ സുധീര്‍ എസ്‌യുസിഐ(സി), അനൂപ സ്വതന്ത്രന്‍, രാജന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
മൂവാറ്റുപുഴ: ജോസഫ് വാഴയ്ക്കന്‍ കോണ്‍ യുഡിഎഫ് , എല്‍ദോ എബ്രാഹം സിപിഐ എല്‍ഡിഎഫ്, അഡ്വ.പി ജെ തോമസ് ബിജെപി എന്‍ഡിഎ, പി പി മൊയ്തീന്‍ എസ്ഡിപിഐ എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി സഖ്യം, പി കെ അബൂബക്കര്‍ തങ്ങള്‍(പിഡിപി, ടി ഡി ജസ്റ്റിന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
കോതമംഗലം: ഷെവലിയാര്‍ ടി യു കുരുവിള കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്(എം) യുഡിഎഫ്, ആന്റണി ജോണ്‍ സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, പി സി സിറിയക് എന്‍ഡിഎ സ്വതന്ത്രന്‍, എന്‍ എ അനസ് എസ്ഡിപിഐ എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി, യഹിയ തങ്ങള്‍ പിഡിപി, ആന്റോ ജോണി സ്വതന്ത്രന്‍, ചെറിയാന്‍ ഏബ്രഹാം സ്വതന്ത്രന്‍, പി സി സിറിയക് സ്വതന്ത്രന്‍, ടി കെ കുരുവിള സ്വതന്ത്രന്‍.
പറവൂര്‍: വി ഡി സതീശന്‍ കോ ണ്‍ യുഡിഎഫ്, ശാരദാ മോഹന്‍ സിപിഐ എല്‍ഡിഎഫ്, ഹരി വിജയന്‍ ബിഡിജെഎസ് എന്‍ഡിഎ, വി എം ഫൈസല്‍-എസ്ഡിപിഐ എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി സഖ്യം, കെ കെ സിജികുമാര്‍ ബിഎസ്പി, ജോസ് തോമസ് സ്വതന്ത്രന്‍, ഷിന്‍സ സെല്‍വരാജ് സ്വതന്ത്രന്‍, സത്യനേശന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
വൈപ്പിന്‍: എസ് ശര്‍മ സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, കെ ആര്‍ സുഭാഷ് കോണ്‍ യുഡിഎഫ്, കെ കെ വാമലോചനന്‍ ബിഡിജെഎസ് എന്‍ഡിഎ, ജ്യോതിവാസ് പറവൂര്‍ വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ടി, കെ ഡി വിശ്വനാഥന്‍ പിഡിപി, മഞ്ജുളാദേവി സിപിഐ(എംഎല്‍ റെഡ്സ്റ്റാര്‍), രാജീവ് നാഗന്‍ അംബേദ്കര്‍ റൈറ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ-കോട്ട്, എസ് ഡി സതീഷ് സ്വതന്ത്രന്‍, കൊടിക്കല്‍ സദാശിവന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍, കെ എസ് സുഭാഷ് സ്വതന്ത്രന്‍.
കൊച്ചി: ഡൊമിനിക് പ്രസന്റേഷന്‍ കോണ്‍ യുഡിഎഫ്, കെ ജെ മാക്‌സി സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, പ്രവീണ്‍ ദാമോദര പ്രഭു ബിജെപി എന്‍ഡിഎ, സുള്‍ഫിക്കര്‍ അലി എസ്ഡിപിഐ എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി സഖ്യം, എ എസ് മുഹമ്മദ് വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ടി, ടി പി ആന്റണി പിഡിപി, അബ്ദുള്‍ സമദ് സ്വതന്ത്രന്‍, കെ എസ് ജയരാജ് സ്വതന്ത്രന്‍, ജോണി സ്റ്റീഫന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍, കെ ജെ ലീനസ് സ്വതന്ത്രന്‍.
എറണാകുളം: ഹൈബി ഈഡന്‍ കോണ്‍ യുഡിഎഫ്, എം അനില്‍കുമാര്‍ സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, എന്‍ കെ മോഹന്‍ദാസ് ബിജെപി എന്‍ഡിഎ, രൂബേഷ് ജിമ്മി സമാജ്‌വാദി പാര്‍ടി എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി സഖ്യം, ഇക്ബാല്‍ ബിഎസ്പി, കെ കെ അനില്‍കുമാര്‍ സ്വതന്തന്‍, അനില്‍കുമാര്‍ പുളിയോത്ത് സ്വതന്ത്രന്‍, ജോസി മാത്യു സ്വതന്ത്രന്‍.
തൃപ്പൂണിത്തുറ: കെ ബാബു കോണ്‍ യുഡിഎഫ്, എം സ്വരാജ് സിപിഎം എല്‍ഡിഎഫ്, പ്രഫ.തുറവൂര്‍ വിശ്വംഭരന്‍ ബിജെപി എന്‍ഡിഎ, സുധീര്‍ യൂസഫ് എസ്ഡിപിഐ എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി സഖ്യം, പദ്മിനി ഡി നെട്ടൂര്‍ പിഡിപി, കമറുദീന്‍ ബിഎസ്പി, എം പി സുധ എസ്‌യുസിഐ(സി), അയ്യപ്പന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍, ഗിരീഷ് ബാബു സ്വതന്ത്രന്‍, കെ എന്‍ പ്രദീപ് സ്വതന്ത്രന്‍, സാജു കോളാട്ടുകുടി സ്വതന്ത്രന്‍, സോണിയ ജോസ് സ്വതന്ത്ര, സ്വരാജ് മാണിക്കത്താന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
കോട്ടയം
പാലാ: കെ എം മാണി (യുഡിഎഫ്)മാണി സി കാപ്പന്‍ (എല്‍ഡിഎഫ്)എന്‍ ഹരി (എന്‍ ഡിഎ),ആന്റണി (സ്വതന്ത്രന്‍), അഡ്വ. ജോസ് തോമസ് പാണ്ടിയാംമാക്കല്‍(സ്വതന്ത്ര ന്‍), ബാബു (സ്വതന്ത്രന്‍), ഷെജു പൊന്‍കുന്നം (സ്വതന്ത്രന്‍), ഹസ്സന്‍കുഞ്ഞ് പി എസ് (സ്വതന്ത്രന്‍).
കടുത്തുരുത്തി: ജിനീഷ് ജോ ണ്‍ എം (ബിഎസ്പി) അഡ്വ. മോന്‍സ് ജോസഫ് (യുഡിഎഫ്), റ്റി പികുട്ടപ്പന്‍ (കേരളാ ജനതാപാര്‍ട്ടി), സ്‌കറിയാ തോമസ് (എല്‍ഡിഎഫ്), സ്റ്റീഫന്‍ ചാഴിക്കാടന്‍ (എന്‍ഡിഎ), രാജീവ് കിടങ്ങൂര്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍).
വൈക്കം: സി കെ ആശ (എല്‍ഡിഎഫ്), കെ സി ചന്ദ്രശേഖരന്‍ (ബിഎസ്പി), അഡ്വ. എസ് സനീഷ്‌കുമാര്‍ (യുഡിഎഫ്), അനിലാ ബോസ് (എസ്‌യുസിഐ), എന്‍ കെ നീലകണ്ഠന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (എന്‍ഡിഎ),
കെ സി പ്രകാശ് (സിപിഐ(എംഎല്‍) സുബീഷ് സുരേന്ദ്രന്‍ (പിഡിപി),കുട്ടന്‍ കട്ടച്ചിറ (സ്വതന്ത്രന്‍)
ഏറ്റുമാനൂര്‍: തോമസ് ചാഴിക്കാടന്‍(യുഡിഎഫ്) അഡ്വ. സി പി രാജേഷ് (ബിഎസ്പി) സുരേഷ് കുറുപ്പ് (എല്‍ഡിഎഫ്), അബ്ദുള്‍ നാസ്സര്‍ (എസ് ഡിപി ഐ), ആശാരാജ് എസ് (യു സി ഐ) എ ജി തങ്കപ്പന്‍(എന്‍ഡിഎ) എം എസ് നൗഷാദ് (പിഡിപി) ജോസ്‌മോന്‍ മുണ്ടക്കല്‍(സ്വതന്ത്രന്‍)
കോട്ടയം: തിരുവഞ്ചൂര്‍ രാധാകൃഷ്ണന്‍(യുഡിഎഫ്)അഡ്വ. എം എസ് കരുണാകര ന്‍(എന്‍ഡിഎ), അഡ്വ. പി കെ ഗീതാകൃഷ്ണന്‍(ബിഎസ്പി) അഡ്വ. റെജി സഖറിയ(എല്‍ഡിഎഫ്), രജിത ജയറാം(എസ്‌യുസിഐ), റോയി ചെമ്മനം(സമാജ് വാദി പാര്‍ട്ടി) ജോണ്‍ ജോയി(സ്വതന്ത്രന്‍), പയസ് സി പി (സ്വതന്ത്രന്‍)
പുതുപ്പള്ളി: ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി (യുഡിഎഫ്), ജെയ്ക് സി തോമസ് (എല്‍ഡിഎഫ്) അഡ്വ. ജോര്‍ജ് കുര്യന്‍ (എന്‍ഡിഎ), ഷിബു പാറക്കടവന്‍( ബിഎസ്പി), എംവി ചെറിയാന്‍ (എസ്‌യുസിഐ), ജിജോ (സ്വതന്ത്രന്‍), ജോസഫ് ടി എം (സ്വതന്ത്രന്‍),കെ.എം. ശിവപ്രസാദ് ഗാന്ധി(സ്വതന്ത്രന്‍) എ കെ ഷാജി (സ്വതന്ത്രന്‍)
ചങ്ങനാശ്ശേരി: സി എഫ് തോമസ്(യുഡിഎഫ്) രാജി രാജന്‍ (ബിഎസ്പി) ഏറ്റുമാനൂര്‍ രാധാകൃഷ്ണന്‍(എന്‍ഡിഎ) അല്‍ത്താഫ് ഹസ്സന്‍ (എസ്ഡിപിഐ) ബാബു വര്‍ഗീസ് (കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ് (സെക്കുലര്‍) കെ.എന്‍.രാജന്‍ (എസ്‌യുസിഐ), കുഞ്ഞുമോന്‍ ഏബ്രഹാം (സ്വതന്ത്രന്‍) , ഡോ. കെ സി ജോസഫ് (സ്വതന്ത്രന്‍),സുരേഷ് കെ (സ്വതന്ത്രന്‍),ഡോ. സോജന്‍ പവിയാനോസ് (സ്വതന്ത്രന്‍)
കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി: അരുണ്‍ എം ജോണ്‍( ബി എസ്പി), ഡോ. എന്‍ ജയരാജ്(യുഡിഎഫ്) അഡ്വ. വി ബി ബിനു(എല്‍ഡിഎഫ്) വി എന്‍ മനോജ് (എന്‍ഡിഎ) മുഹമ്മദ് സിയാദ് (എസ്ഡിപിഐ) അച്യുതന്‍ കെ പി (സ്വതന്ത്രന്‍) മനോജ് അരുവിക്കുഴി( സ്വതന്ത്രന്‍) സജന്‍ സി മാധവന്‍(സ്വതന്ത്രന്‍).
പൂഞ്ഞാര്‍: ജോര്‍ജ്കുട്ടി അഗസ്തി (യുഡിഎഫ്) പി എ അബ്ദുള്‍ ഹക്കീം (വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി) എം ആര്‍ ഉല്ലാസ്(എന്‍ഡിഎ) നിഷാദ് നടക്കല്‍(പി ഡി പി) രാജു വട്ടപ്പാറ(എസ്‌യുസിഐ) സന്തോഷ് ചേന്നാട് (കേരളാ ജനതാപാര്‍ട്ടി) ടി എം സുരേന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ.(എം എല്‍.), അഡ്വ.ഇന്ദുലേഖാ ജോസഫ് (സ്വതന്ത്ര) ഏബ്രഹാം (സ്വതന്ത്രന്‍) ജെയിംസ് ജോസഫ്(സ്വതന്ത്രന്‍) ജോസഫ് പി സി പുറത്തയില്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), അഡ്വ. പി സി ജോസഫ് പൊന്നാട്ട് (സ്വതന്ത്രന്‍)പി സി ജോര്‍ജ് പ്ലാത്തോ ട്ടം(സ്വതന്ത്രന്‍) ജോര്‍ജ്കുട്ടി സെബാസ്റ്റ്യന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍), ജോര്‍ജ് ചാക്കോ (സ്വതന്ത്രന്‍), സിയാം പി. അഷറഫ് (സ്വതന്ത്രന്‍), സെയ്‌നലാബുദ്ദീന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍).

ആലപ്പുഴ
അരൂര്‍: അഡ്വ. എ എം ആരിഫ് സിപിഎം. അഡ്വ. സി ആര്‍ ജയപ്രകാശ് ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്. അനിയപ്പന്‍, ബിഡിജെഎസ്. കെ പ്രതാപന്‍, എസ്‌യുസിഐ (സി). ഫൈസല്‍ പീപ്പിള്‍സ് ഡെമോക്രാറ്റിക് പാര്‍ട്ടി. മോഹന്‍ ചാക്കോ, വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ. ലിയാഖത് അലി, സോഷ്യല്‍ ഡെമോക്രാറ്റിക് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ. തുറവൂര്‍ രാജശേഖരന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
ചേര്‍ത്തല: സി പി തിലകന്‍ ബിഎസ്പി. പി തിലോത്തമന്‍, സിപിഐ. അഡ്വ. എസ് ശരത്ത ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോ ണ്‍ഗ്രസ. പി എസ് രാജീവ് ബിഡിജെഎസ്. കെ വി ജോസഫ്, സ്വതന്ത്രന്‍. വയലാര്‍ രാജീവന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍. എസ് ശരത്ത് സ്വതന്ത്രന്‍. സണ്ണിമോന്‍ കെ മാത്യു സ്വതന്ത്രന്‍.
ആലപ്പുഴ: ഡോ. ടി എം തോമസ് ഐസക്ക് സിപിഎം.അഡ്വ. രണ്‍ജീത് ശ്രീനിവാസ് ബിജെപി. അഡ്വ. ലാലി വിന്‍സെന്റ്, ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്. കെ മുജീബ് പീപ്പിള്‍സ് ഡെമോക്രാറ്റിക് പാര്‍ട്ടി. കെ എ വിനോദ് എസ്‌യുസിഐ (സി). പി എ സുലൈമാന്‍ കുഞ്ഞ് സോഷ്യല്‍ ഡെമോക്രാറ്റിക് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ. അഡ്വ. പ്രശാന്ത്, സ്വതന്ത്രന്‍. പ്രേംജി കെ പി, അവലൂക്കുന്ന് കോളഭാഗം, സ്വതന്ത്രന്‍.
അമ്പലപ്പുഴ: എല്‍ പി ജയചന്ദ്രന്‍ ബിജെപി. ജി സുധാകരന്‍ സിപിഎം. എ അന്‍സാരി പീപ്പിള്‍സ് ഡെമോക്രാറ്റിക് പാര്‍ട്ടി. ആര്‍ അര്‍ജുനന്‍ എസ്‌യുസിഐ (സി). നാസര്‍ ആറാട്ടുപുഴ വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ. കെ എസ് ഷാന്‍ സോഷ്യല്‍ ഡെമോക്രാറ്റിക് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ. ഷെയ്ക്ക് പി ഹാരിസ് ജനതാദള്‍ യുണൈറ്റഡ്. ജോസഫ് കുറ്റിക്കാടന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍. അഡ്വ. നാസര്‍ എം പൈങ്ങാമഠം സ്വതന്ത്രന്‍. പി ജി സുഗുണന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
കുട്ടനാട്: അഡ്വ. ജേക്കബ് എബ്രഹാം കേരള കോ ണ്‍ഗ്രസ് എം. തോമസ് ചാണ്ടി എന്‍സിപി. സനില്‍ പി എം (സണ്ണി പതിനാറില്‍) എസ്‌യുസിഐ (സി). സുഭാഷ് വാസു ബിഡിജെഎസ്. ജേക്കബ് എബ്രഹാം സ്വതന്ത്രന്‍. ജോസ് കോയിപ്പള്ളി സ്വതന്ത്രന്‍. മോഹനന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
ഹരിപ്പാട് : ഡി ആശ്വനിദേവ്, ബിജെപി. പി പ്രസാദ് സിപിഐ. സി ബാലകൃഷ്ണന്‍ ബിഎസ്പി. രമേശ് ചെന്നിത്തല, ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്. അസ്ഹാബുല്‍ ഹഖ് എസ്ഡിപിഐ. എ. മുഹമ്മദ് എസ്‌യുസിഐ (സി). വര്‍ക്കല രാജ് പിഡിപി. പ്രദീപ് കരിപ്പുഴ സ്വതന്ത്രന്‍. പ്രസാദ് സ്വതന്ത്രന്‍. ഡി പ്രസൂല്‍ പ്രകാശ് സ്വതന്ത്രന്‍. സമുദായത്തില്‍ രവി ആര്‍. ഉണ്ണിത്താന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍. സതീഷ് കുമാര്‍ ബി സ്വതന്ത്രന്‍. സിദ്ധാര്‍ഥന്‍ കരുവാറ്റ, സ്വതന്ത്രന്‍.
മാവേലിക്കര : ബൈജു കലാശാല ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോ ണ്‍ഗ്രസ്. ആര്‍ രാജേഷ് സിപിഎം. ടി എം വേലായുധന്‍ ബിജെപി. കറ്റാനം സുരേഷ് ബിഎസ്പി. ടി ആശ എസ്‌യുസിഐ (സി). അജീഷ് കുമാര്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
ചെങ്ങന്നൂര്‍: അലക്‌സ് ബിഎസ്പി.അഡ്വ. കെ കെ രാമചന്ദ്രന്‍ നായര്‍ സിപിഎം. പി സി വിഷ്ണുനാഥ് ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്. അഡ്വ. പി എസ് ശ്രീധരന്‍പിള്ള ബിജെപി. ഇ ടി ശശി സ്വതന്ത്രന്‍. ശോഭന ജോര്‍ജ്ജ് സ്വതന്ത്ര.
കായംകുളം : അഡ്വ. പ്രതിഭാ ഹരി സിപിഎം. അഡ്വ. എം. ലിജു ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്. അഡ്വ. മുട്ടം നാസര്‍ പീപ്പിള്‍സ് ഡെമോക്രാറ്റിക് പാര്‍ട്ടി. ഷാജി എം പണിക്കര്‍ ബിഡിജെഎസ്.അജിത്ത് പി സ്വതന്ത്ര ന്‍. പി മണിയപ്പന്‍ ആചാര സ്വതന്ത്രന്‍. ലിജു എം സ്വതന്ത്രന്‍. ജി വീണ സ്വതന്ത്രന്‍.
ഇടുക്കി
ഇടുക്കി: അഡ്വ. കെ ഫ്രാന്‍സിസ് ജോര്‍ജ്, (ജനാധിപത്യ കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്) റോഷി അഗസ്റ്റിന്‍,കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് (എം) ബാബു കോഴിമല (സോഷ്യല്‍ ഡെമോക്രാറ്റിക് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ) , ബിജു മാധവന്‍, (എന്‍ഡിഎ).
ദേവികുളം: എ കെ മണി (കോ ണ്‍ഗ്രസ് ഐ) എസ് രാജേന്ദ്ര ന്‍ (സിപിഎം) എന്‍ ചന്ദ്രന്‍- (എന്‍ഡിഎ), ആര്‍ എം ധനലക്ഷ്മി (എഐഎഡിഎംകെ) ജെ രാജേശ്വരി (പൊമ്പിളൈ ഒരുമൈ)
ഉടുമ്പന്‍ചോല: എം എം മണി (സിപിഎം) അഡ്വ. സേനാപതി വേണു (കോണ്‍ഗ്രസ് ഐ) ഷാനവാസ് ബക്കര്‍ (സോഷ്യല്‍ ഡെമോക്രാറ്റിക് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ), സജി പറമ്പത്ത് (എന്‍ഡിഎ) ബി സോമന്‍ (എഐഎഡിഎംകെ)
പീരുമേട്: ഇ എസ് ബിജിമോള്‍ (സിപിഐ) അഡ്വ. സിറിയക് തോമസ് (കോണ്‍ഗ്രസ് ഐ), കുമാര്‍ ( എന്‍ഡിഎ), അബ്ദുല്‍ ഖാദര്‍ (എഐഎഡിഎംകെ).
തൊടുപുഴ: പി ജെ ജോസഫ് (കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് (എം), റോയി വാരിക്കാട്ട് ( സിപിഎം സ്വതന്ത്രന്‍), പ്രവീണ്‍ (എന്‍ഡിഎ) റോയ് അറയ്ക്കല്‍ (എസ്ഡിപിഐ)

പത്തനംതിട്ട
തിരുവല്ല: മാത്യു ടി തോമസ്(ജനതാദള്‍ എസ്-എല്‍ഡിഫ്). ജോസഫ് എം പുതുശ്ശേരി(കേരള കോണ്‍. എം- യുഡിഎഫ്) അക്കീരമണ്‍ കാളിദാസ ഭട്ടതിരിപ്പാട ്(ബിഡിജെഎസ്-എന്‍ഡിഎ) അഡ്വ. സിമി എം ജേക്കബ്(എസ്ഡിപിഐ) സജി (ബിഎസ്പി) ചെറിയാന്‍ എം വി(സ്വത).
റാന്നി:രാജു ഏബ്രഹാം (സിപിഎം-എല്‍ഡിഎഫ്) മറിയാമ്മ ചെറിയാന്‍(കോണ്‍്- യുഡിഎഫ്) കെ പത്മകുമാര്‍(ബിഡിജെഎസ്-എന്‍ഡിഎ) ഡോ. ഫൗസീന തക്ബീര്‍(എസ്ഡിപിഐ) പ്രസാദ് ഉതിമൂട്(ബിഎസ്പി) വര്‍ഗീസ് തോമസ് (സ്വത) ഗീതമ്മ മാധവന്‍(സ്വത).
ആറന്മുള: അഡ്വ.കെ ശിവദാസന്‍ നായര്‍(കോണ്‍.- യുഡിഎഫ്) വീണ ജോര്‍ജ്ജ്(സിപിഎം- എല്‍ഡിഎഫ്) എം ടി രമേശ്(ബിജെപി- എന്‍ഡിഎ) ശ്രീകാന്ത് എം വള്ളാക്കോട്ട്(എസ്ഡിപിഐ-എസ്പി) ടി അമൃതകുമാര്‍(ബിഎസ്പി) ഹബീബ് റഹ്മാന്‍(പിഡിപി) അനില്‍കുമാര്‍ കെ ജി(എസ്‌യുസിഐ-സി) ചന്ദ്രന്‍ (സ്വത) ഷാജി മെഴുവേലി (സ്വത).
കോന്നി: അടൂര്‍ പ്രകാശ് (കോ ണ്‍.- യുഡിഎഫ്) ആര്‍ സനല്‍കുമാര്‍(സിപിഎം-എല്‍ഡിഎഫ്) അശോക് കുമാര്‍ ഡി(ബിജെപി-എന്‍ഡിഎ) റിയാഷ് കുമ്മണ്ണൂര്‍(എസ്ഡിപിഐ) ജോഷി ജോസഫ്(വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി) വിഷ്ണു എസ്(ശിവസേന) സുരേഷ് വി(സ്വത)ബിജു ഇളമണ്ണൂര്‍(സ്വത).
അടൂര്‍ : ചിറ്റയം ഗോപകുമാ ര്‍(സിപിഐ- എല്‍ഡിഎഫ്). കെ കെ ഷാജു(കോണ്‍.- യുഡിഎഫ്) സുധീര്‍ പി(ബിജെപി-എന്‍ഡിഎ) ജ്യോതിഷ് പെരുമ്പുളിക്കല്‍(എസ്ഡിപിഐ) പ്ലാവിനാല്‍ സന്തോഷ്(ബിഎസ്പി). 6. വിഷ്ണുരാജ് ടി(പിഡിപി). 7. അജിത പി(സ്വത).
കൊല്ലം
കരുനാഗപ്പള്ളി: ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ ബിഎസ്പി. സി ആര്‍ മഹേഷ് ഐഎന്‍സി. ആര്‍ രാമചന്ദ്രന്‍ സിപിഐ. മൈലക്കാട് ഷാ പിഡിപി വി സദാശിവന്‍ ബിഡിജെഎസ്. എ കെ സലാഹുദ്ദീന്‍ എസ്ഡിപിഐ.രാമചന്ദ്രന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍ ചവറ: തേവലക്കര മനോജ് ബിഎസ്പി ഷിബു ബേബി ജോ ണ്‍ ആര്‍എസ്പി. എം സുനില്‍, ബിജെപി. അന്‍സാര്‍ തേവലക്കര, എസ്ഡിപിഐ. എന്‍ വിജയന്‍പിള്ള സിഎംപി.ഷാഹുല്‍ തെങ്ങുംതറ പിഡിപി. വി സുഭാഷ് ശിവസേന. അനില്‍കുമാര്‍ കല്ലമ്പലം സ്വതന്ത്രന്‍. അബു മുഹമ്മദ് സ്വതന്ത്രന്‍.ചല്ലപ്പന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.കാരംകോട് ബാലകൃഷ്ണന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.ഷിബു സ്വതന്ത്രന്‍.
കുന്നത്തൂര്‍: ഉല്ലാസ് കോവൂര്‍ ആര്‍എസ്പി. വി രമാദേവി ബിഎസ്പി. സി കെ ഗോപി പിഡിപി. തുളസീധരന്‍ പള്ളിക്കല്‍ എസ്ഡിപിഐ. തഴവ സഹദേവന്‍ ബിഡിജെഎസ്. കുഞ്ഞുമോന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍. കോവൂര്‍ കുഞ്ഞുമോന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍. മണിലാല്‍ എം സ്വതന്ത്രന്‍
കൊട്ടാരക്കര: അഡ്വ. പി അയിഷാ പോറ്റി സിപിഐ. രാജേശ്വരി രാജേന്ദ്രന്‍ ബിജെപി. അഡ്വ. സവിന്‍ സത്യന്‍ ഐഎന്‍സി. ആര്‍ സുകുമാരന്‍ ബിഎസ്പി. വെളിയം ഷാജി ശിവസേന. അജയകുമാര്‍ തങ്കപ്പന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍. മധു ബി സ്വതന്ത്രന്‍. ഹരിപ്രസാദ് സ്വതന്ത്രന്‍
പത്തനാപുരം :പെരിനാട് ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ ബിഎസ്പി. പി വി ജഗദീഷ്‌കുമാര്‍ ഐഎന്‍സി. രഘു ദാമോദരന്‍ (ഭീമന്‍ രഘു) ബിജെപി. കെ ബി ഗണേഷ്‌കുമാര്‍ കേരളാ കോണ്‍ഗ്രസ് (ബി). അഡ്വ. ഫൈസി എം പാഷ എസ്ഡിപിഐ. സുധീര്‍ എം ജി ശിവസേന. ചന്ദ്രശേഖരപിള്ള എം ജി സ്വതന്ത്രന്‍. മധു ആര്‍ സ്വതന്ത്രന്‍. രഘു പി സ്വതന്ത്രന്‍
പുനലൂര്‍: ഡോ എ യൂനുസ്‌കുഞ്ഞ് ഐയുഎംഎല്‍. അഡ്വ. കെ രാജു സിപിഐ. കെ ശശാങ്കന്‍ എസ്‌യുസിഐ. സതീഷ്‌കുമാര്‍ വി ശിവസേന.അഡ്വ. സിസില്‍ ഫെര്‍ണാണ്ടസ് കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്. നവാസ് എം സ്വതന്ത്രന്‍.നെട്ടയം സുജി, സ്വതന്ത്രന്‍.
ചടയമംഗലം: മുല്ലക്കര രത്‌നാകരന്‍ സിപിഐ.കെ ശിവദാസന്‍ ബിജെപി.എം എം ഹസന്‍ ഐഎന്‍സി. ജലീല്‍ കടയ്ക്കല്‍ എസ്ഡിപിഐ. മുഹമ്മദ് നജീം എസ് പിഡിപി. ശ്രീജിത്ത് എസ് ശിവസേന.സജീദ് ഖാലിദ് വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി.സണ്ണി ഇട്ടിവ സ്വതന്ത്രന്‍
കുണ്ടറ: എസ് എം ജാബിര്‍ ബിഎസ്പി. ജെ മേഴ്‌സിക്കുട്ടിയമ്മ, സിപിഐ.രാജ്‌മോഹന്‍ ഉണ്ണിത്താന്‍ ഐഎന്‍സി. എം എസ് ശ്യാംകുമാര്‍ ബിജെപി. വി ആ ന്റണി, എസ്‌യുസിഐ. കബീര്‍കുട്ടി ഐ പുത്തേഴം പിഡിപി. ഷെറാഫത്ത് മല്ലം, എസ്ഡിപിഐ. വിജയകുമാര്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
കൊല്ലം: കെ ബാലകൃഷ്ണന്‍ ബിഎസ്പി. എം മുകേഷ് സിപിഐ. സൂരജ് രവി ഐഎന്‍സി. ജോണ്‍സണ്‍ കണ്ടച്ചിറ എസ്ഡിപിഐ. എസ് ചന്ദ്രന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍. നാരായണന്‍നായര്‍ സ്വതന്ത്രന്‍. പ്രഫ. കെ ശശികുമാര്‍ സ്വതന്ത്രന്‍.
ഇരവിപുരം :എ എ അസീസ് ആര്‍എസ്പി. എം നൗഷാദ് സിപിഐ. അയത്തില്‍ റസാഖ് എസ്ഡിപിഐ. മുഹമ്മദ് ഇസ്മായില്‍ പിഡിപി.വിനോദ് ബി എസ്‌യുസിഐ. ആക്കാവിള സതീക്ക് ബിഡിജെഎസ്. മനോജ് സ്വതന്ത്രന്‍
ചാത്തന്നൂര്‍: ബി ബി ഗോപകുമാര്‍ ബിജെപി. ജി എസ് ജയലാല്‍ സിപിഐ. ഡോ. ശൂരനാട് രാജശേഖരന്‍ ഐഎന്‍സി. സലിംരാജ് എ ബിഎസ്പി. ജയകല എല്‍ എപിഐ. വേലായുധന്‍പിള്ള ശിവസേന. രാജു ടി സ്വതന്ത്രന്‍
തിരുവനന്തപുരം
വര്‍ക്കല: അഡ്വ.വി ജോയ് -സിപിഎം, വര്‍ക്കല ആര്‍ ലിനീസ് -ബിഎസ്പി, വര്‍ക്കല കഹാര്‍ -കോണ്‍ഗ്രസ്, അജി എസ്ആര്‍എം- ബിഡിജെഎസ്, അബ്ദുല്‍ സലാം -എസ്ഡിപിഐ, നടയറ ജബ്ബാര്‍ പിഡിപി, ഭാസിധരന്‍ നായര്‍-സ്വത, വിവേകാനന്ദന്‍ -സ്വത, ശാലു ആര്‍- സ്വത, എം വര്‍ക്കല സബേശന്‍ സ്വത, സുദേവന്‍ -സ്വത, സുനില്‍കുമാര്‍ എസ് -സ്വത.
ആറ്റിങ്ങല്‍: കെ ചന്ദ്രബാബു -ആര്‍എസ്പി, രാജിപ്രസാദ് -ബിജെപി, കെ ശിവാനന്ദന്‍ -ബിഎസ്പി, അഡ്വ.ബി സത്യന്‍ -സിപിഎം, ബി ജയന്തകുമാര്‍ -ശിവസേന, എം കെ മനോജ് കുമാര്‍- എസ്ഡിപിഐ, സി ആര്‍ തുളസി-സ്വത., പ്രതീഷ്‌കുമാര്‍ -സ്വത., രാജേഷ് ആര്‍ -സ്വത.
ചിറയിന്‍കീഴ്: കെ എസ് അജിത് കുമാര്‍ -കോണ്‍ഗ്രസ്, ഡോ.പി പി വാവ- ബിജെപി, വി ശശി -സിപിഐ, അമ്പിളി വി -പിഡിപി, ശശി പന്തളം -വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി, അജിത് -സ്വത., അജിത് നന്തന്‍കോട് -സ്വത., ശാന്തിനി -സ്വത., ഷിബു റോയി കോരാണി -സ്വത.
നെടുമങ്ങാട്: സി ദിവാകരന്‍ -സിപിഐ, പാലോട് രവി -കോണ്‍ഗ്രസ്, ബിപിന്‍ എം ഐ -ബിഎസ്പി, അഡ്വ.വി വി രാജേഷ് -ബിജെപി, പെരിങ്ങമ്മല അജി -ശിവസേന, അബ്ദുല്‍ സലാം എ-എസ്ഡിപിഐ, അണ്ടൂര്‍ക്കോണം സുള്‍ഫി -പിഡിപി, ദിവാകരന്‍ പാണി -സ്വത., പരിയാരം രവീന്ദ്രന്‍ -സ്വത., രവീന്ദ്രന്‍ നായര്‍-സ്വത., ഷിബു ജി -സ്വത., സോമന്‍ സി-സ്വത.
വാമനപുരം: അനില്‍ പാലോട് -ബിഎസ്പി, അഡ്വ.ഡി കെ മുരളി -സിപിഎം, അഡ്വ.ടി ശരത്ചന്ദ്രപ്രസാദ് -കോണ്‍ഗ്രസ്, ജി അജിത് -ശിവസേന, അനില്‍ കെ പോങ്ങനാട് -അംബേദ്കറൈറ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ, ആര്‍ വി നിഖില്‍ -ബിഡിജെഎസ്, തച്ചോണം നിസാമുദ്ദീന്‍ -എസ്ഡിപിഐ, ഒ ബിനുമോന്‍ മടത്തറ -സ്വത., മണിരാജ് ഭരതന്നൂര്‍-സ്വത, സുഗതന്‍ എസ് -സ്വത., ഇരിഞ്ചയം സുരേഷ്-സ്വത.
കഴക്കൂട്ടം: കടകംപള്ളി സുരേന്ദ്രന്‍ -സിപിഎം, കൊച്ചുമണി -ബിഎസ്പി, വി മുരളീധരന്‍ -ബിജെപി, എം എ വാഹീദ് -കോണ്‍ഗ്രസ്, അനീഷ് -സ്വത., പ്രസാദ് പി-സ്വത., മണിമേഖല -സ്വത., മുരളീധരന്‍ വൈഷ്ണവം-സ്വത, മുരുകന്‍ എ-സ്വത., എന്‍ എ വാഹിദ് പുതുമംഗലം -സ്വത., ശശികല-സ്വത., സുരേന്ദ്രന്‍പിള്ള -സ്വത..
വട്ടിയൂര്‍ക്കാവ്: കുമ്മനം രാജശേഖരന്‍- ബിജെപി, കെ മുരളീധരന്‍- കോണ്‍ഗ്രസ്, മെക്കന്‍സി കെ ജോണ്‍- ബിഎസ്പി, ഡോ.ടി എന്‍ സീമ- സിപിഎം, ബിനു ഡി- സ്വത., ബേബി ഡി- സ്വത., കെ ജി മോഹനന്‍- സ്വത., സജു അമീര്‍ദാസ്-സ്വത., സഹദേവന്‍- സ്വത.
തിരുവനന്തപുരം: മോഹനാംബിക ഡി- ബിഎസ്പി, വി എസ് ശിവകുമാര്‍-കോണ്‍ഗ്രസ്, ശ്രീശാന്ത്- ബിജെപി, പി എസ് ഗോപകുമാര്‍- എസ്‌യുസിഐ(സി), ഡോ.ബിജു രമേശ്- എഐഎഡിഎംകെ, അഡ്വ.ആന്റണി രാജു- സ്വത., ആന്റണി രാജു ന്യൂകോളനി- സ്വത., പ്രവീണ്‍ അരിമ്പ്രത്തൊടിയില്‍- സ്വത., ശിവകുമാര്‍ പുഷ്‌കരന്‍- സ്വത., ശിവകുമാര്‍ രവീന്ദ്രന്‍ നായര്‍- സ്വത., എം എസ് സുബി- സ്വത., നന്ദാവനം സുശീലന്‍- സ്വത.
നേമം: ഒ രാജഗോപാല്‍- ബിജെപി, വി ശിവന്‍കുട്ടി- സിപിഎം, എ നൗഷാദ്- അഖിലകേരള തൃണമൂല്‍ പാര്‍ട്ടി, വി സുരേന്ദ്രന്‍ പിള്ള- ജെഡിയു, ജെയിന്‍ വില്‍സണ്‍- സ്വത., ജെ വിക്രമന്‍ പാച്ചല്ലൂര്‍- സ്വത., ശൈലേശ്വര ബാബു എന്‍- സ്വത., ഷംലജാ ബീവി ബി- സ്വത.
അരുവിക്കര: അഡ്വ. എ എ റഷീദ്-സിപിഎം, ചിത്രലേഖ ഇ- ബിഎസ്പി, രാജസേനന്‍- ബിജെപി, കെ എസ് ശബരീനാഥന്‍- കോണ്‍ഗ്രസ്, എം എ ജലീല്‍- എസ്ഡിപിഐ, അജിത ബി- സ്വത., എ പി കക്കാട്- സ്വത., അഡ്വ. ചേരപ്പള്ളി വിശ്വനാഥന്‍- സ്വത., ശബരിനാഥ്- സ്വത., റഷീദ്-സ്വത.
പാറശ്ശാല: ജയചന്ദ്രന്‍ നായര്‍ (കരമന ജയന്‍)-ബിജെപി, എ ടി ജോര്‍ജ്- കോണ്‍ഗ്രസ്, ബിനോയ് എസ്- ബിഎസ്പി), സി കെ ഹരീന്ദ്രകുമാര്‍ (സി കെ ഹരീന്ദ്രന്‍)-സിപിഎം, ക്രിസ്റ്റഫര്‍ ഷാജു (ഷാജു പാലിയോട്)-സ്വത., ഡാലുംമുഖം ജോണി തമ്പി- സ്വത., മോഹന്‍രാജ് ടി(വെള്ളറട മോഹന്‍രാജ്)- സ്വത., വി സെല്‍വന്‍-സ്വത., ഷാജഹാന്‍ എസ് (ഷാജഹാന്‍ കുടപ്പനമൂട്)- സ്വത.
കാട്ടാക്കട: പി കെ കൃഷ്ണദാസ്- ബിജെപി, ബിജു എസ് ആര്‍- ബിഎസ്പി, എന്‍ ശക്തന്‍- കോണ്‍ഗ്രസ്, അഡ്വ.ഐ ബി സതീഷ്- സിപിഎം, അഷറഫ് പ്രാവച്ചമ്പലം- എസ്ഡിപിഐ, എസ് മിനി- എസ്‌യുസിഐ, കെ ശശികുമാര്‍- സ്വത.
കോവളം: അഡ്വ.കെ ആര്‍ അനീഷ്- ബിഎസ്പി, ജമീലാ പ്രകാശം- ജനതാദള്‍ എസ്, അഡ്വ.എം വിന്‍സന്റ്- കോണ്‍ഗ്രസ്, എസ് ഷാജി- അഖില കേരള തൃണമൂല്‍ പാര്‍ട്ടി, സരസമ്മ ടി- ഇന്ത്യന്‍ ഗാന്ധിയന്‍ പാര്‍ട്ടി, കോവളം ടി എന്‍ സുരേഷ്- ബിഡിജെഎസ്, എം സി ജയലാല്‍- സ്വത., പ്രമോദ്കുമാര്‍- സ്വത., സില്‍വസ്റ്റര്‍- സ്വത., എം സുഗതന്‍-സ്വത.
നെയ്യാറ്റിന്‍കര: കെ ആന്‍സലന്‍- സിപിഎം, പ്രഭാകരന്‍- ബിഎസ്പി, പുഞ്ചക്കരി സുരേന്ദ്രന്‍- ബിജെപി, ആര്‍ സെല്‍വരാജ്- കോണ്‍ഗ്രസ്, അനില്‍കുമാര്‍-സ്വത.

 

 

 

 

 

                                                                               
വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ താഴെ എഴുതാവുന്നതാണ്. മംഗ്ലീഷ് ഒഴിവാക്കി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ എഴുതുക. ദയവായി അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ഒഴിവാക്കുക .വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായ പ്രകടനങ്ങള്‍ക്കോ അധിക്ഷേപങ്ങള്‍ക്കോ അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കോ തേജസ്സ് ഉത്തരവാദിയായിരിക്കില്ല.
മലയാളത്തില്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക